ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนน 6

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 05, 2017, 01:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอเช้าผมตื่น ลุกไปดูเห็นทั้ง2คนยังนอนหลับสนิท เลยเอาโทรศัพท์ถ่ายรูป2คนนั้นเก็บไว้อีกหลายภาพ ทั้งแหกหี เอาควยจ่อ เอาควยถูหน้า ยัดปาก พอได้ภาพที่พอใจผมก็หันไปทางแนนที่นอนตะแคงอยู่ ผมค่อยๆดึงก้นแนนให้ไปทีขอบเตียงแบบเมื่อคืน แล้วหยิบโทรศัพท์มาถ่ายวีดีโอ ก่อนจะแหกหีแนนแล้วค่อยๆเอาควยยัดจนมิดด้าม แนนสะดุ้งนิดๆแต่ก็ยังหลับอยู่ ผมเริ่มสาวควยช้าๆ เน้นถ่ายที่หน้าสวยๆของแนน กับควยที่เสียบรุหีอยู่ พอเริ่มสาวได้สักพักก็เอาโทรศัพท์ไปตั้งกล้องไว้ กะมุมให้เห็นตอนเย็ดหีแนนชัดที่สุด แล้วกลับมาแหกหีแนนจับควยยัดอีกรอบแบบทีเดียวมิดด้าม แนนสะดุ้งเฮือกก่อนจะลืมตาขึ้นมาดู บอก โหแต่เช้าเลยนะ ผมก็ไม่สนใจ เห็นแนนตื่นแล้วก็เลยสาวควยกระแทกหีแนนทันที แนนเองก็มองหน้าผมอยู่พักนึงก่อนจะทำท่านอนต่อ ผมเองก็ต้องรีบทำเวลาเดี๋ยวน้องยีนตื่นมาไม่เจอผมจะบ่นเอา ต้องมาหาข้อแก้ตัวอีก เลยรีบสาวรีบเสร็จ ช่วงที่กำลังสาวควยกระแทก มือก็บี้เม็ดแตดบ้าง แยงรูตูดบ้าง พอเห็นรูตูดแดงๆของแนนเลยอดเล่นไม่ได้ เอานิ้วยัดเข้ารูตูดไป2นิ้ว แนนถึงกับยกหัวขึ้นมาดู แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร ปากก็เริ่มมีเสียงครางเบาๆออกมา ผมเองก็เริ่มมันควยก็สาวใส่หี มือก็สาวใส่ตูด ทำได้สักพักก็เปลี่ยนมาเอาควยยัดรูตูดแทน ส่วนรูหีก็ยัดไป4นิ้วได้พอดี แนนก็ยกหัวมาดูอีกรอบ บอกผมว่า เอา เอาให้เต็มที่ไปเลย ไปเงี่ยนมาจากไหนมากมาย แสบหีแสบตูดหมดละนะ ผมก็ไม่สนใจที่แนนบ่น กำลังมันสุดๆ ทั้งสาวทั้งกระแทก มือที่ว่างก็ไล่บีบขยำนมที เล่นหัวนมที แนนเองก็ครางเสียงดังจนหนึ่งตื่น ผมหันไปถามหนึ่งจะเอาอีกซักรอบมั้ย หนึ่งเห็นผมเร่งกระแทกแนนดังปับๆ ปับๆ รีบส่ายหัวบอกไม่ไหวอะ เย็ดแนนนั่นละดีแล้ว แต่ตาก็จ้องดูผมสาวควยใส่รูตูดแนนอยู่ ผมยิ้มให้หนึ่งแล้วชักควยออก เอามือแหกหีแหกตูดแนนให้หนึ่งดู ก่อนจะสลับ ยัดหีที ยัดตูดที มันลื่นเข้าง่ายทั้ง2รู หนึ่งเองถึงกับกลืนน้ำลายแต่ก็ไม่ได้พูดอะไร ผมทำให้หนึ่งดูสักพัก น้องยีนก็โทรมาถามผมว่าอยู่ไหนทำไมไม่กลับบ้าน ผมรีบบอกว่าออกมาซื้อปาทั่งโก๋ปากซอย กำลังจะกลับ แล้วรีบวางโทรศํพท์ ก่อนจะหันมาเร่งสาวควยใส่รูหีแนน ได้ยินหนึ่งบ่นแว่วๆว่าแก้ตัวลื่นเลยนะ แนนเองก็มองผมทำปากเบ้ใส่ บอกเย็ดหีคนอื่นอยู่ปากบอกว่าซื้อปาทั่งโก๋ แล้วก็เริ่มอ้าปากครางอีกรอบ ผมเองก็ไม่ไหวแล้วจับแนนยกขาพาดบ่าข้างหนึ่งแล้วทำท่านั่งยองๆกำลังจะเอาควยยัดหีแนน กะจะใส่ท่าเดิมแล้วมาแตกใส่ปากแนน แต่เหมือนแนนจะรู้ทันเลยยกขาอีกข้างมาพาดบ่าผมบอกให้แตกในรูดีกว่า ไม่อยากดูดควยที่เพิ่งเย็ดตูดมาอะ ดูดไม่ลงจริงๆ ผมเองก็ตามใจแนน เลยจับเย็ดท่าพาดบ่า แล้วเร่งกระแทกจนแนนร้องครางลั่นห้อง บอกจะแตกแล้วๆ ไม่ไหวแล้ว ผมเองก็เร่งสาวควยอัดกระแทกหีแนนอีก4-5ที ก็ทนไม่ไหวกดควยแช่หีแนนไว้ ปล่อยให้น้ำควยไหลเข้าหีแนน จนควยหดหลุดออกมา น้ำควยไหลยืดตามออกมาจนเลอะที่นอน ผมรีบอาบน้ำแต่งตัว บอกแนนกับหนึ่งว่านอนนี่ก่อน จะไปส่งยีนที่มหาลัย เดี๋ยวกลับมารับ แนนก็อืมๆ บอกผมว่าเอาปาทั่งโก๋ด้วยนะ แล้วก็หัวเราะ ผมเองพอถึงบ้านก็รีบจัดของให้ยีน ยีนเองก็ขมวดคิ้วติดกัน บอกแน่ใจนะว่านอนบ้าน ทำไมเหมือนไม่รู้สึกตัว เมื่อคืนกลับมากี่โมง ผมก็อ้างไปเรื่อยๆ จนส่งยีนเสร็จ แล้วมารับแนนกับหนึ่งไปส่ง ทีแรกว่าจะจัดหนึ่งอีกสักรอบ แต่หนึ่งบอกไม่ชอบคนนิสัยแบบผม มีเมียแล้วยังมาแอบเย็ดคนอื่น ผมเลยอด หลังจากนั้นก็หาโอกาสกับแนนอีกไม่ได้เลย แต่ก็แอบไปเย็ดน้องเฟรินได้อีกคนเพราะเฟรินจับได้ว่าผมกับแนนมีไรกันในห้องน้ำ ผมเลยไม่ค่อยได้สนใจแนนเท่าไหร่ จนหลังๆช่างที่เคยแซวแนนเมื่อก่อน มีงานที่ทำงานผม เลยแวะมาจีบแนนประจำ คอยหาของมาให้ ชวนไปกินข้าวบ่อยๆ แนนเองก็คงรู้ว่าผมกับเฟรินมีไรกันแล้ว เพราะเฟรินจะอ้อนผมออกหน้าหน้ามากเวลาอยู่ด้วยกัน3คน จนได้สักเดือนผมต้องขึ้นไปตรวจงานช่าง แต่ดีเทลก่อนทำกับหลังทำ ผมไม่รู้ว่าเป็นยังไง ช่างก็เลยเอามือถือมาเปิดรูปให้ดู ระหว่างที่กดสไลท์รูปไปมา ผมเห็นว่ามีรูปโป้อยู่ด้วย แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะยังไงผู้ชายมันก็ต้องมีบ้าง(ผมเองยังมีเลย) ส่วนใหญ่เท่าที่ดูก็จะเป็นตอนเย็ดหี เย็ดตูด บางทีก็มีเล่นท่าบ้าง ยืนถ่ายกับกระจกบ้าง รู้แต่ผู้หยิงขาวๆ ผมยาวๆ ดูจากหุ่นกับผิวพรรณแล้วคุ้นมาก แต่ก็ทำเนียนเฉยๆไว้ คิดว่ายังไงก็คงไม่ใช่แน่นอน ช่างเองก็สไลด์ให้ผมดูไปเรื่อยๆ จนมาถึงรูปหนึ่งเป็นตอนที่กำลังดูดควย ที่ถ่ายจากด้านบน ผมเห็นแล้วอดสงสัยไม่ได้เลยถามช่างว่า สาวที่ไหน ใจถึงจังดูดควยให้ด้วย ช่างยิ้มแล้วก็ตอบว่าสาวแถวนี้ละพี่ ก่อนจะเอารูปให้ผมดู ผมเองก็ไล่ดู เท่าที่เห็นน่าจะสัก30-40รูป จนมาถึงรูปที่กำลังดูดควยเห็นหน้าชัดๆ พอผมดูเท่านั้นละ เล่นเอาผมอึ้งไปเลย ถึงว่าหน้าคุ้นๆ นี่มัน...........น้องแนน...นี่หว่า

Nattanan Tst

ขอบคุณมากครับ ติดตามมาตั้งแต่น้องจอยแล้ว หวังว่ากับน้องแนนยังไม่จบง่ายๆนะครับ ::Glad::

swss2511

น้องแนนใจดีเผื่อแผ่ความสุขให้ทุกคน

2kidding

อ่านไปอ่านมาลืม ว่าน้องเฟิร์นคนไหน 55

johnywalker

น้องแน่นนี่อย่าเรียกว่ามั่วเลย เรียกว่าทั่วถึงดีกว่า ช่างก็ยังเอา

peddo

น้องแนนรับบทหนักเลยครับ ใครเอาก็ถ่ายวิดีโอเธอไว้หมด ผลงานแพร่หลายจริงๆ อย่าแพร่โรคเป็นใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ

devilzoa

น้องแนนร่านสวาท มีควยช่างนี่เองถึงไม่สนใจ

hanabombam

โถ้ น้องแนนไปดูดแท่งอื่นซะแล้ว น้องแนนทำประชดหรือเปล่านะ

sixdevil7

งานนี้น้องแนนจะงานเข้าไหมเนี่ย....ขอบใจมากครับ

amtorff73

tak19

conx96857

26916

เอาน่า สมบัติผลัดกันชม งานนี้ ต้องจัดสวิงแล้วหละ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::