ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Love Replica | จำลองรัก [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 07, 2017, 06:57:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ เหมือนเอาเปรียบแค่สุดท้ายก็ตกหลุมรักเขา แล้วตอนจบจะเป็นยังไงต่อไปน้า

รักจริงต้องสู้สุดใจ ทางข้างหน้าจะเป็นยังไงม่ต้องกลัวยังไงเราก็ต้องเดินฝ่ามันไปให้ได้อยู่แล้ว สู้ๆ ครับ

ifamily03

มีความรู้สึกว่าเรื่องนี้มันจะ sad ending รึเปล่า คือเหมือนนางเองหนีใครมา ตอนนี้ก็โดนตามหาตัวอยู่ สุดท้ายจะเลือกอยู่กับพระเอกหรือกลับไปที่ที่เคยอยู่กันแน่นะ อยากรู้

kitti000

มันน่าที่เมดหรอ sexเนี้ย อยากมีเมดกะเขาบ้างจัง ใครก็ได้มานั่งหน้าห้องผมที  ::Oops::

johnywalker

ตอนแรกนึกว่า นักเขียนซาดิสม์จะเจอกับสาวน้อยมาโซซะอีก กลายเป็นรักไปได้

Takorn Akara

เอ่อมีชุดเมดติดบ้าน คลอสเดรสแหงมๆ ตอนแรกนึกว่าจะอยู่ไปซักพังค่อยซั่มกัน ซั่มกันคืองานของเมดนี่เนื้อเรื่องอิงจักรวาลคู่ขนานป่ะเนี่ย

Gunitle

เรื่องนี้สีหลังอักษรสีกำให้ความรู้สึกหม่นๆได้ดีจังครับ แปลได้เยี่ยมมากๆครับ

kinz kinz

พระเอกก็ต้องคืนเธอให้ทางบ้านอยู่ดีย์ แน่นอน ความเป็นพระเอกนี่น่า

SilcenceKnight

ชวนกันง่ายๆแบบนี้ได้เลยเหรอครับ
แต่ก็ดีครับ สนุกๆกันไป
ขอบคุณครับ

jocker Lip Jr

::Glad::สุดยอดจริงๆครับ ขอบคุณมากที่นำมาให้อ่าน

jachal

เจอสาวน้อยอยู่ระหว่างทางแบบนี้ ก้อรวบเสียเลย

BDragonWar

แหมยอมตกลงเป็นเมดสวยตัวด้วย แถมให้เอาได้อีก อยากได้เมดมั้งอะ
BDragonWar

sittichoke.ketkaeo

เมดสาวแบบนี้น่ารักสุดๆ แต่ถึงเวลากลับบ้านสักทีสินะ ::Fighto::