ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Love Replica | จำลองรัก [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 07, 2017, 06:57:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เด็กมีปัญหา หนุ่มโสด และชุดเมด

เพื่อช่วยเหลือหญิงสาวคนหนึ่งที่หนีออกจากบ้านมาแล้ว
นักเขียนหนุ่มจึงยื่นข้อเสนอให้เธอมาพักอาศัยด้วยกันแต่เธอเองก็ต้องเป็ดเมดส่วนตัวให้กับเขาด้วยเช่นกัน

ด้วยเหตุนี้เองการจำลองการใช้ชีวิต(รัก)ร่วมกันของทั้งสองคนก็ได้เริ่มต้นขึ้น...

[แว่วเสียงคนแปล] : เป็นงานของจารย์ emily ที่ผมชอบที่สุดเลยก็ว่าได้ทั้งด้านลายเส้นและสตอรี่
ว่าแต่แนวชุดเมดอีกแล้วเหรอ?  ::DookDig::

กระทู้นี้ซ่อนข้อความเอาไว้ อยากอ่านทั้งหมดก็เม้นกันด้วยนะจ๊ะ  ::NoNo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

HypN♥s

เดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆค่อยอ่านนะครับ ตอนนี้ยังไม่ว่าง พรุ่งนี้เช้าก็ต้องเมนเทนแนนซ์คอม

Akira Watanabe

kaithai

ต้องยอมรับเลยว่า ผลงานของจารย์ emily
มีการวาดภาพได้ละเอียด
เนื้อหา เป็นเรื่องเป็นราว ชวนติดตาม
ขอบคุณท่าน @Melody ที่บรรจงแปลให้ได้อ่านกัน
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

top314007

พระเอกเราร้ายกาจมากนะเรื่องนี้  ::HeyHey::
พอสาวเจ้าไม่มีที่ไปชวนมาอยู้ด้วยแล้วมีชุดเมดมันยังไงๆ  ::Evil::
แต่ว่าไงพระเอกเรามีชุดเมดได้อะนั้น  ::Hmmm::

Indeperdent

เดี่ยวนะ ชวนคนเข้าบ้านง่ายงี้เลยหรอ รึว่า... ::Bloody::

edition หลังอ่านจบ
นี่มันฮีลลิ้ง---- เลือกงานดีๆหลายงานเลยนะฮ่ะ FC เลย  ::Glad::

pongharu

yoshizugi

itenzero

Joker-

กำลังไปได้สวยแท้ ๆ กลับต้องมาเจออะไรแบบนี้หรอเนี้ยย

tazasss01

elviswhat

สุดยอดของความฝันที่อยากได้เมดสาวมาแบบนี้

Clock “work” Planet

nekki

พระเอกกก็คิดได้นะทำงานแลกที่พักนี่... เออประกาศคนหาย แล้วตัดมาซ่อนข้อความนี่โหดร้ายจังครับ
อ่านจบนี่ค้างยิ่งกว่า อยากรู้ว่า จะไปขอสำเร็จไหมนะ...