ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Anime-3D] Uraniwano Tochigamisama แมวน้อยเฝ้าศาลเจ้า

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 08, 2017, 01:30:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อนิเมะ 3D น่ารักๆ ความยาว 2 ชั่วโมง เรื่องราวของหนุ่มน้อยลูกหลานผู้ดูแลศาลเจ้า
กับภูติแมวดำสุดน่ารักที่กลายร่างเป็นคนได้ และความทรงจำในวัยเด็กของทั้งสอง
สนุกน่ารักไปกับความเปิ่น โก๊ะ ของแมวน้อยแสนซนที่ชอบเผลอตัวกลายร่างให้ไอ้หนุ่มนี่เห็นบ่อยๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

rerngsak

อยากดูแนวนี้มานานแล้ว  ขอบคุณมากมากครับ

dimdim

whizper

ขอบคุณมากครับ ถึงนานๆจะนำมาให้ชมก็จะคอยครับ

wice111