ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Hanareba nare ni - สุมไฟรัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 09, 2017, 04:42:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ความทรงจำเก่าๆทำให้เราฟินได้ทุกที

keatmano

ตกลงถ่านไฟเก่าคุขึ้นมาแล้วกลายเป็น one night stand หรือเปล่าเนี่ย ... ยอมง่ายไปมั๊งสาวน้อย ... แล้วคุณหนุ่มน้อยไม่คิดจะขอแต่งงานหรือสานสัมพันธ์ต่อหรือ ... ฟันแล้วจบ .. งั้น  ::Thinking::

ton500

oswald

อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ ธันวาคม 12, 2017, 12:32:27 หลังเที่ยง
ผู้หญิงไม่ชอบคู่หมั้นรึเปล่า เลยกะเอาหนุ่มนี้ไปบอกว่ามีแฟนละนะ  ::Hmmm::

เค้าก็ไม่ได้บอกว่า "คู่หมั้น" นี่ครับ แค่ว่าเพื่อนร่วมงานจะแนะนำคนรู้จักให้

siwapeeza

โหวววเป็นการรีเทิร์นที่สุดยอดจริงๆ 555

Takorn Akara

แล้วนางเอกก็ไปแต่งงานกับคนอื่น จะจบแบบนี้มั้ยเนี่ย

golf77

ผมยกให้งานของอาจารย์คนนี้จริงๆ 
งานแปลก็ดีมากครับ
หายไวๆนะครับ

Gunitle

Homunculus  ชื่อนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ ขอบคุณมากครับ แปลได้สุดยอดมากครับผมมมม

พัดลม

::Dizzy:: นั้น ใช่เปิดซิงรึป่าวเนี่ย เห็นเหมือนจะมีเลือดไหลมา  ::Bloody::

แหม เตรียมไว้ตั้ง กล่องแพ็ค 6 แต่ไม่ได้ใช้เลย
แบบนั้นนี้มัน ก็แบบไม่ต้องนับยันเช้าเลยใช้ไหมเนี่ย  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

gooda

รู้สึกเหมือนตอน14 อีกครังเลยครับแบบนี้

jachal

มาเจอแฟนเก่าที่งานเลี้ยงรุ่นแล้วไปต่อกัน ต่อไปคงคบกันยาวๆแน่

ohm2999

อ่าน แล้วได้อารมณ์ดีครับขอบคุณครับ

hotamaru

ดีว่าดูตัวแต่งงานนี่อ้างสินะ สรุปคือจะกินรวบพระเอกของเรานี่เอง
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

noimak

สุดยอดอ่านล่ะได้อารมณ์สุดๆไปเลยขอบคุณที่แบ่งปัน

BDragonWar

ว่าแต่นางเอกยังซิงไหมนิ เห็นเพื่อนพระเอกมันแซวว่ายังไม่ได้เอา 5555+
BDragonWar