ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal6969

ป๊อดต้องรีบฝึกปรือฝีมือแล้วล่ะ ดูแล้วปัญหาของนายเชิดตอนหลังต้องใหญ่โตแหง ๆ

แต่ตอนนี้ฝึกกับคุณนายไปก่อนก็โอเค  ::Glad::

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

Drug Two

แบบนี้ ต้องรีบฝึกปรือชะแล้ว น้าขลิกสอนด่วน

akepong

ป๊อดมีศัตรูเพิ่มคือมาร์ค กับเชิด แต่คงไม่หนักหนาเท่าที่ต้องคอยปรนเปรอคุณวิไลกับลูกสาวแน่ ..ไหนจะมีคิวพี่หลิวกับเพื่อนๆอีก แค่คิดก็เหนื่อยแล้ววว

tacklove

บรรยายซะจนผมลุ้นปวดหนึบไปหมดแล้วครับท่าน นายป้อดนี่โชคดีจังนิ แต่ก็อย่างว่าแหละไม่มีใครที่จะเกิดมาสมบูรณ์แบบทุกอย่าง ฐานะที่แตกต่างเป็นตัวช่วยลุ้นอย่างดีว่าป้อดจะเด็ดดอกฟ้ามาเชยชมได้ไหม ไหนจะศัตรูหัวใจอีก จะทำยังไงดีนะป้อด

สายชล ไพรพง

thep59

งานนี้ป๊อดสบายไปเลยไม่ต้องทำเอง คุณนายวิไลจัดการเองเลย ตอนนี้ป๊อดมีศัตรูเพิ่มคือมาร์คกับเชิดละ ต้องระวังตัว

singeroil

ผมละชอบลีลาอ่อยพระเอกของเราที่ช่ำชองชำนาญการของสาวใหญ่แบบวิไลจริง ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ultrasonic

ขนาดเชิดที่ว่าแน่ๆ ยังเละ  ::Waiting::
มาร์ค นายไม่ใช่คู่มือของป็อดหรอก  ::Cold::
::Bloody:: อยู่ๆ ก็มีสาวเพิ่มมาอีก งานนี้จะโยงเรื่องแบบไหนนะ  ::Shy::

pana159

อยากให้ป๊อดสมหวังกับวิไลจัง ขอขอบคุณครับ

คนนอก

แหม่ เล่นซะต่อมอยากรู้เรื่องตัวตนน้าขิกผมพลุ่งพล่านเลยนะครับ แถมป๊อดจะได้เรียนวิชาอาคมแล้วด้วยแฮะ

Tom525218

และแล้วก็อดใจไม่ไหวปล่อยให้มันตามใจไปเหอะป็อดเอ๊ย

633sqd

ป็อดแค่คิด แต่คุณวิไลลงมือแล้ว ::HoHo:: งานนี้น้าขิกไม่ต้องลงมือ ::Grimace::

windranger1

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ ลุ้นว่าจะhappy endingกับคุณหลิวเมื่อไหร่

diaby

เชียร์ให้ป๊อดเก่งขึ้นเรื่อยๆ จะได้มีบทเสียวที่น่าตื่นเต้นมากยิ่งขึ้น น่าติดตามมาก ขอบคุณมากครับ

อีกา