ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนน 7

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 06, 2017, 08:52:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

น้องแนน 7
พอผมรู้ว่าเป็นแนน ก็เร่งถามช่างใหญ่ว่าไปเย็ดกันได้ยังไง ตั้งแต่เมื่อไหร่ แล้วถ่ายรูปแบบนี้แนนรู้มั้ย ช่างคงรู้ว่าผมสนใจแนนอยู่ เลยบอกว่าให้ปิดงานนี้ให้ก่อน จะบอกรายละเอียดให้หมด แล้วจะส่งรูปกับคลิปที่มีให้ด้วย ผมก็เสียวแปล็บขึ้นไปในใจ ถามช่างว่ามีคลิปด้วยเหรอ ช่างบอกมีสิพี่หลายคลิปด้วย ผมนี่ถึงกับอึ้งไปเลย งงไปหมด แนนไปยอมให้ขนาดนี้ได้ยังไง เพราะเท่าที่ดูช่างเองไม่ได้หล่ออะไรเลย เป็นผู้รับเหมาเล็กๆทั่วไป ไม่มีอะไรน่าดึงดูดซักอย่าง คนสวยอย่างแนนจะยอมถึงขนาดดูดควย ยอมให้ถ่ายรูปถ่ายคลิปเลยเหรอ ช่างเองก็คงรู้ว่าจี้ผมถูกทาง เลยเปิดคลิปนึงให้ผมดู เป็นคลิปตอนที่แนนกำลังจะดูดควย ยาวประมาณนาทีครึ่งได้ เปิดมาก็เป็นเสียงแนนคุยกับช่าง ว่าเร็วๆจะถ่ายแล้ว แนนก็บอกจะถ่ายไปทำไมเดี๋ยวหลุด ไม่เอาๆ ช่างก็บอกน่าๆ ใครจะรู้ว่าคนสวยอย่างมึงจะมาแบหีให้กูเย็ดแบบนี้ เร็วๆ เดี๋ยวไม่จัดชุดใหญ่ให้นะ แนนบอกเออๆ งั้นมา เอาตรงไหน จะถ่ายยัง ช่างก็เลยให้แนนมานั่งใกล้ๆ แล้วเอาควยพาดหน้าแนนไว้ บอกแนนว่าแป็ปนึง ขอแบบนี้ก่อน แล้วบอกให้แนนชู 2 นิ้ว โดนมีควยพาดหน้าอยู่ แนนก็ทำตาม บอกให้ยิ้มหวานหน่อย เอาสวยๆ คู่กับควยกูหน่อย แนนก้ทำตาม เวลาช่างบอกอะไรแนนก็ทำตามหมด ใช้ปากถอกควย เลียไข่ ดูดหัว อมมิดด้าม เอาปลายลิ้นเลียรอยแยก ดูดกินน้ำเงี่ยนที่เยิ้มปลายควย ก่อนจะบอกให้แนนไปแหกหีรอบนเตียง แล้วคลิปก็ตัดไป ผมยืนมือสั่นทำไรไม่ถูกอยู่พักนึง ใจนึงก็หึงหวงแนน อีกใจนึงก็สะใจมากที่ได้เห็นแนนร่านแบบนี้ ช่างเห็นคลิปจบแล้วเลยถามผมจะเอาไง ตามที่บอกได้รึเปล่า ผมคิดอยู่แปปนึงก่อนจะบอกช่างว่า เป็นไปได้มั้ยถ้าผมจะขอเอาแนนแบบนี้ด้วย เรื่องงานเดี๋ยวผมจะรีบเคลียกับลูกค้าให้เอง ช่างคิดอยู่พักนึงก็บอกผมว่าโอเคร อาทิตย์หน้า มันนัดกับแนนไว้ 3 วัน อังคาร ถึงพฤหัส ผมอยากไปเย็ดแนนวันไหนเดี๋ยวมันจัดให้ ผมรีบบอกงั้นขอเย็ด 3 วันเลย ช่างหัวเราะบอกผมนี่ขี้เงี่ยนเหมือนกันเลยนะ คงจะแนวเดียวกัน เดี๋ยวมีทีเด็ดให้ดูจะได้รู้ว่าทำไมแนนถึงติดมันขนาดนี้ แล้วช่างก็ส่งรุปกับคลิบบางส่วนมาให้ผม บอกเอาไปดูแก้เงี่ยนก่อน ผมก็รีบบอกว่าขอบใจมาก แล้วก็เลยกลับออฟฟิต นึกในใจวันนี้วันศุกร์ อีกไม่กี่วันคงได้รู้แน่ๆ ว่าแนนติดมันเพราะอะไร พอถึงออฟฟิตผมมองหน้าเฟรินแล้วยิ้มๆ ก่อนจะรีบเข้าห้องน้ำไปดูรูปกับคลิปที่ส่งมาให้ทันที ภาพที่ช่างส่งมาแต่ระรูป ยอมรับเลยว่าเด็ดสุดๆ แนนเองจัดเต็มที่มาก แต่ละท่า ถ่างขาแหกหีแบบสุดๆ ดูดควยกินน้ำเล่นควยเต็มที่ แล้วที่สังเกตูแทบทุกภาพ แนนเองจะแอ๊ปยิ้มหวานใส่กล้องทุกรูป ผมนี่ดูไปควยแข็งไป ยอมรับว่าเงี่ยนมากๆ พอดูรูปจนหมดผมก็เลื่อนไปดูคลิปที่ส่งมาด้วยทันที เปิดมาเป็นภาพแนนแก้ผ้าหมด กำลังโก่งตูดดูดควยของช่างที่กำลังนอนหงายอยู่ แล้วก็มีคุยกันเรื่องที่แอบแฟนแนนมาเย็ดกับช่างวันนี้ แนนบอกว่ามีเวลาแค่ 4 ทุ่มนะ เพราะแฟนเช็คสต็อกเสร็จ ช่างบอกโอเคร แนนเองก็กำลังดูดควยช่างแบบเต็มที่ ทั้งรูดทั้งอม ทั้งดูดเลีย จนสักพักช่างบอกว่าวันนี้จัดพิเศษ แนนถามว่าทำยังไงอะ ช่างถามแนนว่าอยากลองป่าว แนนบอกถ้ามันไม่พิเรนเกินไปก็ได้นะ อยากลองเหมือนกัน ช่างก็บอกให้แนนพอก่อนแล้วลุกเดินไปหยิบของในตู้มา ผมดูแล้วมันเป็นผ้าปิดตาสีดำ แนนเองก็นั่งงงๆ ถามว่าเอามาทำไม ช่างบอกเดี๋ยวก็รู้ลองใส่ดูสิ แล้วห้ามดึงออกนะ แนนก็เอามาใส่ดูบอกไม่เห็นมีอะไรเลย ช่างบอกแป็ปสิ แล้วก็ไปนอนให้แนนดูดควยต่อ พอแนนเริ่มดูดช่างก้บอกให้แนนยกก้นสูงๆหน่อย แนนก็ทำตาม บอกแนนว่าถ้ามีคนอื่นมาเห็นแนนกำลังโก่งตูดดูดควยโชวหีจะเสียวมั้ย แนนบอกก็เสียวสิ ช่างเลยบอกให้แนนเอามือล้วงไปลูบหีเล่นด้วย แนนก็ทำตามอีก บอกแนนว่าปากก็ดูดควย มือก็ล้วงหีเล่น คนที่มาเห็นคงทนไม่ไหวจับมึงเย็ดทันทีแน่ แล้วถามแนนว่าเสียวหีขึ้นมั้ย แนนบอกอืมๆ แล้วก็เริ่งดูดควยหนักขึ้น ช่างเองก็ตั้งใจถ่ายหน้าแนนแบบชัดๆ แล้วก็เริ่มต่ออีก บอกแนนว่าถ้ามีคนมาแอบดูหลายๆคนแนนจะรู้สึกยังไง แนนจะแหกหีให้ดูมั้ย จะเกี่ยวหีให้พวกนั้นดูแบบนี้ป่าว แล้วกล้องก็ถ่ายไปที่ก้นแนน ที่ตอนนี้กำลังมีนิ้วแนนล้วงเข้าล้วงออกอยู่ แนนเองก็คงเริ่มมีอารมณ์ ช่างก็บอกต่ออีกหลายๆอย่างที่ชวนเงี่ยนทั้งนั้น แนนเองก็แยงหีไปดูดควยไป มีครางซี๊ดซ๊าดออกมาเป็นระยะ จนพักนึงช่างทำเหมือนตกใจบอกแนนว่ามีคนเปิดประตูเข้ามา แนนเองก็ตกใจร้องว๊าย ก่อนจะรีบมุดเข้าใต้ผ้าห่มแล้วดึงหน้ากากออก ช่างก็ขำใหญ่บอกว่าล้อเล่น แล้วกล้องก็ส่องไปแถวก้นแนน มีครบน้ำเต็มไปหมด แนนบอกก็แกล้งทำไมอะ ตกใจฉี่แตกเลย นึกว่ามีใครเข้ามาจริงๆ ช่างก็บอกขอโทษนะ กำลังเสียวเลยสิ ไปล้างหีไป เดี๋ยวมากูจะเลียหีให้ แนนก็อายรีบเดินเข้าห้องน้ำไป พอออกมาช่างก้จับแนนนอนหงายแล้วเอาผ้าปิดตาเหมือนเดิม ก่อนจะบอกว่าทีนี้ละทีเด็ดเลยละ แนนเองก็ถามว่าอะไรทีเด็ด ช่างบอกเดี๋ยวก้รู้ ก่อนจะขึ้นเอาควยไปยัดปากแนนทีนึง แล้วชักออกเอาปากประกบแลกลิ้นกัน ก่อนจะค่อยๆเลียลงมาจนถึงหีแนน แนนเองก็คงเสียวเริ่มร่อนสู้ทันที แล้วช่างก็ถามแนนว่า ถ้ามีคนอื่นมาเห็นตอนแนนโดนเลียหีแบบนี้จะเป็นยังไงน้า แนนบอกไม่ต้องมาแกล้งเลย เลียๆไป ช่างเองก็ย้ำอยู่อีกหลายรอบ แต่แนนก็ไม่ได้สนใจ ครางซ๊๊ดซ๊าดร่อน หีสู้ลิ้นต่อไป ช่างเองก็ทั้งแหก ทั้งดูด ทั้งเลียหีแนนเสียงดังตลอด จนสักพักกล้องก็หันไปที่ประตู แล้วก็มีคนเดินเข้ามาอีก3คน ก่อนจะหันมาทางแนนที่ยังคงไม่รู้เรื่องอะไร แล้วภาพก็ตัดไป

2kidding

สงสัยน้องแนนชอบโดนรุมเข้าแล้วสิแบบนี้

devilzoa

Zomchai Kimwongkul

swss2511

hanabombam

ถ้ามาถึงปิดตาแล้วละก้อ ไม่แคล้วจะต้องมีรุมแน่ๆ

sixdevil7

สงสัยงานนี้น้องแนนโดนรุ้มโทรมแน่....ขอบใจมากครับ

amtorff73

แต่เดิมน้องแนนก็ชอบโดนรุมอยู่แล้วนิครับ เห็นตอนก่อนๆก็เหมารวบไปทั้งโต๊ะแล้ว ....แต่เอ๊ะ ทีมช่างจะมีทีเด็ดอะไรมั้ยเนี่ย แบบพวกฝังมุกรึเปล่า

conx96857