ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 8

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 11, 2017, 01:31:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

พอคลิปจบไป ทำให้ผมถึงกับค้างสุดๆ รีบทักไปหาช่างบอกว่าขออีกคลิปต่อจากคลิปเมื่อกี้หน่อย ช่างพิม 5555 กลับมาบอกใจเย็นๆครับ ทำตามข้อตกลงเดิมละ ผมเองก็พูดอะไรไม่ออก จะขออีกก็ไม่รู้ต้องทำยังไงเดี๋ยวจะอดงานใหญ่ ก้เลยต้องอดใจเอาไว้ ก่อนจะเดินออกจากห้องน้ำมาเห็นเฟรินที่กำลังยิ้มหวานให้ เลยรีบเดินไปหาเฟรินแล้วลากไปเย็ดที่เดิม 1 รอบ จะต่ออีกเฟรินก็ไม่ยอม แถมยังกับบ่นเวลาเงี่ยนก็มาลงที่เฟรินทุกที ผมก็ได้แต่ยิ้มๆ บอกไว้มีโอกาสจะทำแบบคนรักให้นะ เฟรินบอกเมื่อไหร่สัญญามาเลยจะได้รอ ผมก็บอกว่ามีโอกาสก่อนสิจัดให้แน่นอน แล้วเฟรินก็เดินงอลๆกลับไปทำงานต่อ พอเลิกงานกลับบ้านผมก้จัดหนักกับยีนอีก2รอบ ยีนเองก็แปลกใจทำไมผมคึกขนาดนี้ เล่นเอาแสบไปหมดทั้ง2รูเลย ผมเอาควยเสียบคาหียีนไว้แล้วนอนกอด นึกในใจ ยีนเองน่ารักมากออกจะแป้วๆ เฟรินเองก็สวยคมตาหวานหุ่นดีนมใหญ่ ทั้งคู่เย็ดเก่งจัดหนักได้เต็มที่พอๆกับแนน แถมหีฟิตกว่าแนนมาก จะเรียกเย็ดระบายความเงี่ยนเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ทำไมผมถึงยังต้องคอยคิดถึงแนนอยู่ตลอดเวลา รึว่าผมเป็นผมเองที่แปลก ตั้งแต่น้องแพรกิ้กเก่า น้องจอย ผมก็จะรู้สึกเงี่ยนมากสุดๆ เวลาที่เห็นโดนลุมเย็ดแบบนี้ ยิ่งรู้ว่าพวกเธอต้องไปโดนคนอื่นเย็ดก็ยิ่งเสียวยิ่งเงี่ยน อยากจะเข้าไปมีส่วนร่วมตลอด ผมกระซิบถามยีนว่าแสบมากเลยเหรอ ยีนตอบอืมๆ ยิ่งของผมแข็งมากๆเวลาสาวกระแทกยาวๆ หนักๆทำนานๆมันจะแสบ บ่อยๆคงไม่ไหวนะ หีกับก้นพังแน่ๆอะ นานๆทีค่อยจัดหนักนะคะคุณผัว ผมบอกไม่ได้หรอก เป็นเมียผมต้องอดทนนะ จอยบอกแล้วไม่ใช่เหรอว่าผมขี้เย็ดอะ แล้วผมก็ดึงยีนมาหอม บอกว่าพอแสบหีก็บอกสิ เดี๋ยวลงไปเลียหีให้หีจะได้ไม่เเห้ง ยีนก็บอกว่าดีๆ งั้นจะบอกตลอดทั้งวันเลยนะ แล้วหัวเราะขำๆ สักพักเราก็หลับกันไป จนถึงวันอังคารที่ผมรอ มาถึงที่ทำงานก็เจอเฟรินยิ้มหวานมาให้ได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ บอกผมว่าคิดถึงมากนะ ช่วงนี้ไม่อยากบ้างเหรอคะเจ้านาย ผมยิ้มให้บอกว่าอย่าพูดดังสิเดี๋ยวคนอื่นได้ยิน เฟรินก็ยิ้มหัวเราะขำๆเบาๆ บอกวันนี้คนอื่นไปประชุมกันหมด เหลือเรา2คนนี่ละที่เฝ้าออฟฟิต ผมยิ้มให้ ในใจก็กะว่าจะลางานช่วงบ่าย แต่นายดันมาเร่งงานให้อีก เลยต้องเร่งทำให้เสร็จ ช่างก็ไลน์มาบอกว่ากำลังจะเริ่มเย็ดกับแนนแล้วนะจะมายัง ผมบอกเคลียงานอีกแปปนึงถามช่างว่ามีทั้งหมดกี่คน ช่างบอกมีมันคนเดียว พวกนั้นเดี๋ยวเคลียงานเสร็จจะตามมา แล้วก็ส่งรูปกับคลิปของแนน แล็ก็ที่อยู่มาให้ ผมก็บอกว่าโอเคร ขอบใจมาก ผมลองเปิดรูปที่ส่งมาดู ช่างจัดไว้เป็นอัลบั้มแนน เท่าดูประมาณ 70-80รูป มีทั้งแนนชุดนอกใสๆ ไปเที่ยวกัน แล้วก็เริ่มถอดทีละชิ้น เหลือแต่ชั้นใน แก้ผ้าหมด แหกหีแยงหีโชว์ เล่นกับควย โดนเย็ด กินน้ำควย จนภาพหลังๆเป็น ภาพพวกโดนหลายๆคนลุม เท่าที่ดูน่าจะ3-4คน แต่ไม่เห็นมีรูปเย็ดหีกับตูดพร้อมกันแบบแซนวิสเลยสักรูป คิดว่าแนนเองคงไม่ยอม ผมเองแค่นั่งดูรูปอย่างเดียวก็เงี่ยนถึงขีดสุดแล้ว ใจก็อยากจะดูคลิปที่ส่งมา อีกใจก็อยากจะไปเย็ดแนนตอนนี้เลย แล้วตอนนี้ก็อยู่กับเฟริน2คน ชวนไปรีดน้ำสักทีก่อนดีมั้ย เผื่อหายเงี่ยนจะได้มีสมาธิเร่งงานนายให้เสร็จ ว่าแล้วผมก็เรียกเฟรินให้มาหาที่โต้ะ บอกว่าวันนี้เฟรินสวยมากเลยนะ หอมมากด้วย เฟรินยิ้มอายๆบอกนานๆทีนะที่ผมจะชม เล่นเอาอายเป็นเหมือนกัน ว่าแต่ที่เรียกมามีงานอะไรให้รับใช้เหรอคะ ผมรูดซิบกางเกงออกงัดควยแข็งโด่ออกมา บอกก็เพราะเฟรินนั่นละสวยมากขนาดนี้ผมก็เลยเงี่ยนมากเลยอะ ช่วยหน่อยสิ เฟรินถึงกับเบ้ปากใส่ผม บอกอีกละ ตกลงเฟรินเป็นแค่ที่ระบายความเงี่ยนใช่มั้ยเนี่ย ก่อนจะนั่งลงแล้วดูดควยให้ผมจนเสร็ด ผมบอกเฟรินอย่าเพิ่งกินนะ อ้าปากให้ดูก่อนว่าน้ำควยเยอะรึเปล่า เฟรินก็ทำตามอ้าปากให้ผมดูก่อนจะกลืนลงคอแล้วลุกเดินไปทำงานต่อ ผมเองพอหายเงี่ยนก็รีบเร่งงานนาย จนเสร็จเกือบ4โมงเยน ไลน์ไปบอกยีนให้กลับบ้านไปหาอะไรกินก่อน วันนี้ติดธุระน่าจะกลับดึก ให้อาบน้ำแก้ผ้ารอเลย เดี๋ยวไปเลียหีให้ ยีนเองทีแรกทำท่าจะงอล แต่บอกว่าจะเลียหีให้เลยโอเคร ผมไลน์ไปบอกช่างว่าเคลียงานเสร็จแล้วกำลังไป ช่างบอกโอเคร ประตูไม่ได้ล็อค แล้วส่งรูปแนนกำลังดูดควยมาให้ ผมถามแนนจะโวยวายรึเปล่าที่ผมไป ช่างบอกมีวิธี ก่อนจะถ่ายรูปผ้าปิดตาให้ผมอีกรูป ผมก็โอเคร เดินไปหอมเฟรินฟอดใหญ่บอกวันนี้ผมกลับก่อนนะ ตั้งใจทำงานละ เฟรินบอกอ้าวอะไรอะ เสร็จคนเดียวแบบนี้ได้ไง เฟรินอุตส่าบอกแฟนไม่ต้องมารับจะกลับมืดๆ ผมเลยบอกไว้พรุ่งนี้นะ เดี๋ยวเลียหีให้จนแตกเลย เฟรินหน้าบูดก่อนจะไล่ผมไปไหนก็ไป ห้ามผิดสันยาด้วยนะพรุ่งนี้อะ ผมก็บอกเครๆ แล้วรีบไปที่ห้องช่างทันที

ken77

swss2511

Nattanan Tst

น่าจะมีตอนของน้องเฟรินบ้างนะครับเลยไม่รู้เลยว่าน้องเฟรินมายังไง

2kidding

อยากอ่านตอนต่อไปแล้วว่า บางทีก็งงหลายคนจัดเหมือนกัน

johnywalker

พระเอกเรา เอาน้องเฟรินไม่เสร็จ เสียเกียรติชายมาก

hanabombam

ไปรุมน้องแนน แล้วติดใจ แล้วจะพาน้องยีนไปโดนรุมบ้างไหมเนี่ย

sixdevil7

น้องแนนโดนแล้วน้องเพรินจะโดนอีกคนไหม...ขอบใจมากครับ