ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน11 ลูกค้า"ตัว"ที่ 2 กับค่าตัว 350 บาท

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 13, 2017, 03:51:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

ลุ้นเลยทีเดียวครับ  ไม่รู้ว่าจะเป็นหมาหรือลุง  หรือทั้งคู่

ham204

THANAthon SUAI

น้องฟ้ามาแล้ว รอมานาน ขอบคุณครับ

•====================================•
15/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/12/2560 ~15/6/2561 }

•===============================================•

MyUnas Kilax

ติดตามเลยครับ    ::Dizzy::

•====================================•
15/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 15/12/2560 ~15/6/2561 }

•===============================================•

~De[@]tH_[N]oTe~

::Bloody:: หายไปนานนึกว่าโดนอุ้มไปอีกคนแล้ว ชอบมากๆครับมาต่อใวๆน้า  ::Evil::

Sky_ii

มาแล้วๆ เข้ามาเช็คทุกวันเลยคับ
ไม่รู้อนาคตน้ำฟ้าจะเจอกับอะไรอีกบ้างก้ไม่รู้

1678405

เรื่องอื่นไม่น่าห่วงเท่าไหร่จะห่วงก็ตรงฟ้าจะโดนเจ้าเหลืองมันกัดเอามั้ยแต่ว่าไปชื่อก็เหมาะสมดีนะ. ฟ้าเหลือง

olemantu

น้ำฟ้าเจอหมาดุตัวใหญ่แต่ไม่รู้ว่าจะขี้เงี่ยนขี้เอาด้วยหรือเปล่า..ถ้าไม่กลัวก็คงพอรับได้อยู่ละ น้ำฟ้านี่...

ngamsi

น้ำล้วนๆ กว่าจะถึงเนื้อ (น้องฟ้า)

Kerstin Holzman

น้ำฟ้าผ่านอะไรมาเยอะ แต่ไม่เคยโดนลุมสักทีงานนี้มีลุ้นครับ