ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] รวมหนังแนววิ่งสู้ฟัดกับผู้ชาย 100 คน

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2017, 04:32:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jirasakgolf7

เคยอ่านบทสัมภาษณ์ที่แปลมา เกี่ยวกับเรื่องของ Ai อันแรกในซีรีย์ เธอบอกประมาณว่า ทีมงานแจ้งแค่เป็นแนว GANGBANG ซึ่งเธอก็คิดว่าเหมือน ๆ กับเรื่องที่เธอผ่าน ๆ มา แต่พอมาถึงสถานที่ เห็นกลุ่มอาสา ได้ฟังกติกาแล้วก็เลยอึ้ง ๆ ไป แต่ก็ตัดสินใจเล่นต่อด้วยสปิริทนักแสดง

แต่ที่เธอไม่โอเคเลยคือกลุ่มอาสาสมัครหลาย ๆ คนเล่นรุนแรง ทั้งเข้าชาร์จ ฝืนใช้กำลัง จนเธอและกลุ่มคนที่เป็นการ์เดียนต้องเจ็บตัวไปตาม ๆ กัน ก็เลยรู้สึกแย่มาก ๆ ระหว่างถ่ายทำครับ

ส่วนของ AIKA มีบทสัมภาษณ์ที่ว่า เธอไม่โอเคเพราะมันเป็นช่วงไม่ปลอดภัยของเธอ ซึ่งปกติจะเว้นไม่ถ่ายทำ แต่ทีมงานบอกว่าจะให้เธอมาเข้าแสดงประกอบเฉย ๆ เธอจึงตกลงที่จะมา ทีมงานซึ่งรู้เรื่องนี้เลยพยายามชี้นำให้อาสาสมัครไปเจอเธอเป็นคนแรก ๆ ครับ

แต่จะจริงตามนั้นทั้งหมดหรือเปล่าก็ไม่มีการยืนยันอื่น ๆ เพิ่มเติมนะครับ

Slave

โหของหายากเลยนะนั่น. ชอบมากอ่ะ. ขอบคุณมากเลยครับ

akinam

มีบรรยายเนื้อเรื่องของหนัง ทำให้ดูแล้วเข้าใจเนื้อเรื่องได้ดียิ่งขึ้น พอเข้าไปดูทำให้ฟินมากขึ้นเข้าไปอีก

izezanova027

gigatan

ขอขอบคุณมากครับ หายากมากๆ เคยได้ดูที่เว็บนอกแต่แปปๆโดนเอาออกเลยแต่เวอชั่นไม่เต็ม ::Glad::

softdrink57

ได้รู้เนื้อเรื่องแบบนี้เวลาดูมีอรรถรสเพิ่มขึ้นเยอะเลย  ::Glad::

Chaunkum Bangsai

น้องไอทั้งนั้นเลยซีรีย์นี้ชอบมากครับ ขอบคุณฮะ