ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 8 บทเรียนรักจากรุ่นใหญ่

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 15, 2017, 06:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nawin1357

diaby

ป๊อดเก่งขึ้นเรื่อยๆ ขอติดตามให้กำลังใจป๊อดและผู้เขียนให้สร้างความสนุกและเสียวต่อไป ขอบคุณมากครับ

tdt14023

ไม่แน่ใจว่าคุณนายวิไลสอนเสียวนายป๊อดเราหรือนายป๊อดเราสอนเสียวคุณนายวิไลกันแน่เล่นซะร้องเรียกผัวขาๆซะขนาดนั้น5555

acdzee

darkside

แค่ฟังชื่อตอนก็ แอบมาคอมเม้นก่อนเลยนะ  555
(สงสัยเราเองก็จะอยากมีประสบการณ์กับรุ่นใหญ่)   ::Evil:: ::Evil::

say4444

ขอเป็นป๊อดสักคืนจะได้ไหมนิ สงสัยต้องหาน้าขิกบ้างละ

decha55

เรียนรู้ไว มีความสามารถจากพ่อและได้อาขารย์ปลัดเสริม ต่อไปจะสับหลีกไหวไหมนี่

test1234

ขอบคุณครับ สนุกน่าติดตามเหมือนเคย รออ่านตอนต่อไปครับ

•====================================•
16/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด แพ๊ตเทิร์นมาเชียว
ไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้แบบนี้ เคยโดนแบนเตือน 1 เดือน เมษายน 14, 2017

เอามันยากนักก็พักใช้ไปนะเรา แบน 6 เดือน{ 16/12/2560 ~16/6/2561 }

•===============================================•

gritkin

555 นี่คือการตอบเเทนบุญคุณแบบนายป้อดนะครับ สุขเสียวกันไปเยอะๆเลย

grozothe

หัวเริ่มตันถึงเวลาพักผ่อน พักสมองแล้วมั้งครับ
พักไปเผื่อจะได้ไอเดียอะไรใหม่

ปล. ทำธุระตามสบายครับ
ไม่ต้องห่วงเหล่ารีดเดอร์ทางนี้ๆ ยังรอไหว  ::Fighto::

yumer

pfrankz

ได้คุณวิไลสอนท่าทางป๊อดจะเก่งแบบก้าวกระโดด

Maru Maru

เสร็จไปแล้ว ๒ เหลืออีก 2 อย่าลืมจัดการไอ้เวรนั่นด้วยนนะ