ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 8 บทเรียนรักจากรุ่นใหญ่

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 15, 2017, 06:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rubernanglong

รีบเรียนวิชากับปลัดและขยันเรียนสอบเทียบ ม.6 ให้จบ จะได้เรียนต่อมหาลัย ทุกมหาลัยมีสาว ๆ ให้ป๊อดเลือกเยอะ แต่อย่าลืมเก็บ สาวมีนกะสาวแอนท์เพื่อนพี่หลิวที่ดูถูกแกซะก่อน

strikef.

ขอบคุณครับ รุ่นใหญ่จะสอนป๊อดถึงขนาดไหนน้าอยากรู้จัง สวัสดีปีใหม่นะครับ

tataka

เล่นกันยาวๆ2ตอนติดเลยทีเดียว 555 ดีครับ สรุปว่าตอนนี้มาเช็ควิชาของป๊อดละกันเนอะ  ::Shy::

่jub2520

ขอบทุกตอน  ชอบทุกเหตุการณ์  ชอบทุกตัวละครที่นำมาประกอบให้เนื้อเรื่องน่าติดตามดี

Aerials

::Glad:: สนุกมากเลยครับ ตอนนี้เป็นตอนที่ผมชอบมากๆเลยย้อนกลับมาอ่านหลายรอบมาก

procha

ตาป๊อด นายแน่มาก เอาไม่กี่ที เดียวนี้ไม่ต้องพึงน้าขลิก เขาแย้วว ล่อซะ แม่วิไล ติดใจในกามได้แย้ววว  ::Oops::

soplpop

เต็มที่ไปเลยป็อด มีครูดีต้องตั้งใจเรียนน่ะ

killkinly

paitoon06

jackky jackky

บทเรียนจากสาวใหญ่จะทำให้เอ็งแข็งแกร่งขึ้นในเชิงกามจงเรียนรู้ซะ
ฮ่าๆๆๆ(หัวเราะแบบตัวร้าย)
ขอบคุณไรท์ที่แต่งงานดีๆให้อ่านสู้ๆครับ

sarozzero

คุณวิไลร้อนแรงจริงๆ คงเหมือนหนิงที่ถึงถูกลบความจำ
แต่ตวามประทับใจยีงอยู่  แถมได้คะแนนจากที่ไปช่วยอีก
ตอนนี้คงยอมเป็นของป๊อดทั้งกายและใจแล้ว
ต่างกับก่อนหน้าเป็นคนล่ะเรื่องเลย

bkambang

destoryer

กล่อมแม่ให้หลับคาอก เหมือนลูกสาวอีกคนสิป๊อดจะได้มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกัน

ปล. แก้คำผิด ::Shy::

boon66

ลีลาพัฒนาขึ้นเยอะ
ประสบกามช่วยสอน
ฝึกภาคปฏิบัติให้ครบเครื่องเลยนะป๊อด

km001