ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

KengNaJa

ปากหวานจริงๆเลยเสือเฒ่าเจ้าเล่ห์เนี่ย 
ว่าแต่ชอบเล่นประตูหลังจริงเลยนะครับลุงง

dodam

เห็รใจน้องโดนัทมาก อยากจะเลิกกับลุงพลก็ทำไม่ได้ เพราะใจมันรักและหลงไปกับบทพิศวาทของผัวแก่ซะแล้ว จึงจำต้องยอมมันไปเรื่อยไป แต่สักวันโดนัทต้องได้รับสิ่งดีดีจากลุงพลแน่นอน ผมคิดเช่นนั้น....

chanky2007

สาวๆ เริ่มมีทางไปของตัวเอง
แล้วจะยังไงต่อ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ken77

sathit91

dick1050

ในที่สุดโดนัทก็หลงลมคำพูดไอ้เฒ่าตัณหาจัด มันยังไม่ได้หมอพลอยมันไม่ยอมหยุดแน่ๆ
Make love Not War

BabyFace

poa_king

เลือกไม่ถูกเลยเพราะอยากเก็บไว้ให้ลุงคนเดียวจัง

tomorrows