ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

shadow5

น่าติดตามมากครับ แต่หลังๆๆผมรู้สึกไม่อยากให้ลุงพลได้หมอพลอยเลย ><

ขอบคุณมากครับ

I'AUAN

ลุงพลออกกำลังกาย เตรียมจัดหนักหมอพลอยแน่แต่มีโดนัทมาสูบพลังก่อนแน่นอน

Panya Sripaks

จะติดตามต้อไปแล้วกันครับดูท่าเรื่องนี้หักมุมแปลก ๆ เดายาก  ขอบคุณ

playnut

อย่าหายไปนานนะผมคิดถึง  อยากให้หมอพลอยโดนลุงพลจัดหนักและน้องพิมมี่เข้าร่วมด้วย  ผมอยากให้เฟรินเป็นของลุงพลคนเดียว

warone07

คราวนี้จะหาทางออกอย่างไรละลุง ก่อเรื่องไว้มาก แก้ปัญกาได้ไหมรอลุ้น

singkanong

มาช้ายังดีกว่าไม่มีมาเลยผมเป็นแฟนคลับท่านผู้แต่งนะครับตามอ่านทุกตอนเป็นกำลังใจให้นะครับ

nujane_dude

เรื่องราวเข้มข้น  ดูแล้วลุงพลอุตสาเลี้ยงไว้หลายคนไปๆมาๆจะไม่เหลือใคร

allapon

คนที่ดูเข้มแข็ง อาจจะเป็นคนที่อ่อนไหวที่สุดก็ได้

Pong Sak

สาวๆเรื่องนี้เด็ดจริงๆมีแบล็คเมลคืนด้วย ขอดูการแก้เกมของลุงหน่อยนะครับ

number0

สาวแต่ละคน มีเส้นทางที่เลือกไว้ลุงจะเหลือสาวไว้ในฮาเร็มกี่คนหนอ

Petty Pig

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.ถึงจะมามาหายหายเเต่อย่าทิ้งกันน่ะไรท

bangsan

ลุงพลจะเอาตัวรอดหรือป่าวแล้วจะได้ฟันหมอพลอยหรือป่าวน้า

Thekopoz

ขอบคุณครับ เรื่องเริ่มเข้มข้นไปทุกตอนลุ้นเหมือนกำลังดูหนังเลย

mighty

คอยลุ้นครับว่าจะเป็นยังงัยต่อไปลุงพลคนเก่งจะทำอย่างไรกับ4สาวต่อไป