ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Misaoka] Where Did You Go This Summer บ่อน้ำพุร้อนกับหนุ่มน้อย [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, ธันวาคม 16, 2017, 10:03:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Ajark:: ไปเป็นครูอีกหรอเนี้ย  มีหวังจับเด็กกินทั้งโรงเรียน

Joker-

HypN♥s

ปกติไม่ค่อยชอบแนวนี้นะ ผมมันสาย MILF อ่านๆไป อ๊ะไม่เลวนี่ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีเหมือนกัน

สรุปว่า สนุกไปอีกแบบ ไม่รู้ว่าเนื้อเรื่องมันดี หรือคนแปลดีก็ไม่รู้นะ หรือว่าทั้งสองอย่าง  ::WooWoo::   ::ChuChu::

แก้ไขเพิ่มเติม: ผมชอบอ่านมังงะมากกว่าโดจินนะ เชียร์ให้แปลมังงะต่อ

amardu.36

FAEROH

ชอบสายนี้มากเลย  ขอบคุณที่แปลให้ได้ชมขอรับ   เป็นกำลังใจให้ชอบสำเนียงผลงานแปลจ้า 

::DookDig::

tamkonba

bigboy001

::Bloody:: โชคดีชมัดไอ้หนูเอ้ย งานนี้ มีคู่ซ้อมทุกวัน ยันเข้ามหาลัยได้เลย...

tazasss01

xfreestylex

Inzomnia

Misaki★

อ้างจาก: P Eet เมื่อ ธันวาคม 16, 2017, 02:30:28 หลังเที่ยง
E..E..E... also in regards to underaged children...
I wonder if most Japanese are into such things...??? ( seen a lot in Manga )   
แน่นอนค่ะว่าผิดกฏหมาย

แต่รสนิยมแปลกๆ อย่างงี้ก็แพร่หลายในญี่ปุ่นเหมือนกัน ในไทยก็ด้วย

ส่วนใหญ่คนที่ชอบอะไรประมาณนี้ก็คงจะจิ้นเอาหรือเสพย์งานโดจินหรือมังงะเอา อย่างเช่นเราเอง 5555

คงไม่ถึงขั้นทำอนาจารเด็กจริงๆ หรอกค่ะ

แต่ส่วนน้อยที่ไปทำจริงๆ ก็น่ากลัวอยู่เหมือนกัน

::Hmmm::

อ้างจาก: worachat39 เมื่อ ธันวาคม 16, 2017, 11:25:53 ก่อนเที่ยง
หมีกินเด็กนี่ไม่ได้มีแต่ตัวผู้เท่านั้นสินะครับ 555
เราเองก็โชตะค่อนนะ 5555
::GiveMe::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ธันวาคม 16, 2017, 04:00:48 หลังเที่ยง
สรุปว่า สนุกไปอีกแบบ ไม่รู้ว่าเนื้อเรื่องมันดี หรือคนแปลดีก็ไม่รู้นะ หรือว่าทั้งสองอย่าง 

แก้ไขเพิ่มเติม: ผมชอบอ่านมังงะมากกว่าโดจินนะ เชียร์ให้แปลมังงะต่อ
เรื่องนี้เนื้อเรื่องดีจริงๆ ค่ะ ลายเส้นสวยมากด้วย ต้องยกเครดิตให้คนวาดเลย

เดี๋ยวจะไปๆ มาๆ ระหว่างโดจินกับมังงะแหละค่ะฮิปซัง จะได้หลากหลายเนอะ~