ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

maitree_kongton

อีกหนึ่งโหวตสำหรับพิมมี่กับบอส ทำดีมาบางตอนแล้วก็น่าจะมีผลตอบแทนกันบ้างครับ

KOM Jenvii

ในที่สุด โดนัทก็แพ้ใจตัวเองแล้ว
หวานปากอีตาแก่แหล่ะ
ขอบคุณครับ

n2610

สงสัยสาวๆ จะหายไปทีละคนแน่ลุงพล ดีเหมือนกันจะได้ใช้น้ำเฉพาะที่จำเป็น

makuss

ลุงเป็นคนที่น่าอิจฉาที่สุดจริงๆ  สาวๆเพียบ

bondinlove

สาวๆในคลังลุงพลเริ่มจากไปกันทีละคนแล้วแต่ขอหนูโดนัทไว้คนนะครับ555

Thitima OU

f4d3z

rabbitbadboy

biggiggog

ดูๆไปตาลุงอาจตายเพราะโดนัท
ท่าทางจะรักแรงเกลียดแรง
ขอบคุณมากๆครับ

SilcenceKnight

มาไวมากมากครับ
ถ้าให้เลือก อยากเห็นใบเฟิร์นมากกว่า หลังๆออกมาน้อยจัง
ขอบคุณครับ

eden2313

ลุ้นให้ลุงพลปิดจ๊อบกับหมอพลอยได้ไหมครับ และเป็นช่วงตกต่ำของลุงพล เมียๆทั้งหลายค่อยๆตีจากไปทีละคนแล้ว

peerayut_air

ต้องยอมรับว่าตอนนี้บทของ โดนัท สุดยอดจริงๆ

dang_03

densha