ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

armsmartmai

ทำใจเลือกโหวตไม่ได้จริงๆครับ ยังไงก็อยากให้ทั้งน้องพิมมี่และน้องเฟิร์นกลับมาหาลุงพลคนเดิมครับ ไม่ว่าผลโหวตจะเป็นอย่างไร ก็ยังคงรอหมอพลอยต่อไปครับ

say4444

nujane_dude

ลุงจะหยุดหรือเปล่า หรือจะจัดการหมอพลอยอีก น่าติดตามสุดท้ายลุงจะคู่ใคร

soppap

singkanong

มาเร็วได้ใจจริงๆขอบคุณครับแอบผิดหวังลึกๆเดาไปว่าตอนนี้ลุงพลน่าจะได้หมอพลอยแห่ะๆหักมุมเสียงั้น เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับหวังว่าตอนใหม่คงไม่ต้องรอนาานอีกนะครับ

no image

alexis sank

moodumhero

ลุงแกทำบุญด้วยอะไรทำไมถึงโชคดีขนาดนี้นะ อยากเจอบแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณครับ

leonado54

ถ้าลุงพลจบที่โดนัทจริง แล้วปล่อยหมอพลอยไปจะพระเอกมากๆเลย

xonly-2022

mighty

อยากให้จบแบบที่มีความสุขและทุกคนมองลุงพลเป็นคนดีโดยใบเฟิร์นได้แต่งงานกับนายร้อยโดนัทอยู่กับน้องรหัสแม้ว่าทั้งหมดจะเคยได้รับประสบการณ์มาจากลุงพล

Peera canalitartis

หมอพลอยยังไม่มา เหยออออ  ::Dizzy:: ต้องรอต่อไปสินะ เอาๆ รอก้อรอ  ::Crying::

Qtaro Qtaro

ปล่อยน้องพิมพ์ไปดีแล้วครับลุงชุมพล ไหนยังมีหมอพลอยอีกสงสารโดนัทเหมือนกันนะครับ

thana7