ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

adsad

zazamak

เลือกไม่ถูกเลย ผมเหมาเลยได้ป่าวครับ แบบว่า 7 วันไม่ซ้ำ ท่าจะมันส์
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

pk170

zebrazaa

pooman

liger

โห ลุงร้ายไม่เบา เล่าไม่หมดนี่หว่า เหลือหมอพลอย ยังไม่ได้เก็บกินเลย อิอิ

AssSin01

pfrankz

อยากกให้โดนัทเป็นนางเอกจังดูรักลุงแบบจริงๆที่สุด

etracker

ผมว่าถ้าพิมมี่เสร็จเจ้าบอสไปก็ดีนะครับ ลุงพลจะได้โล่งๆ ไปบ้าง ตอนนี้รู้สึกว่าลุงพลแกขมวดปมไว้เยอะเหลือเกิน

~De[@]tH_[N]oTe~

::Thinking:: ขอตัวเลือกที่ 3 ไม่เอาได้ใหมอะอินจัดอ่านไปอ่านมาเริ่มแทนตัวเองเป็นลุงหละ แล้วพอเป็นไปอ่านบทสาวตัวเองไปนอนกะคนอื่นก็ยังไงอยู่ใช่มิเพราะงัน ตอนหน้าวงเล็บใว้ด้วยนะคู่ใครจะได้ข้ามไปอ่านตอนหน้าครับผม แต่ตอนนี้บอกตรงๆเชียร์โดนัทเข้าวินที่สุดละ ไม่เหลือที่ให้เชียร์ใครแล้วหละ  ::Shy::

Hunter191

Pongsathorn Suwannarit

เมียๆทั้งหลายค่อยๆตีจากไปทีละคน ลุ้นแต่หนูโดนัทคนเดียวจะอยู่ด้วยหนือป่าว

tigereac

แล้วเรื่องหมอพลอยจะยังไงต่อเนี่ยลุงพล ไปรับปากเป็นคนดีกับโดนัทซะแล้ว