ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouno Aya] พี่สาวเมาเราก็ทำสิ (1)

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 17, 2017, 10:30:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

Joker-

ParkerZ GeNeSiS

ขอบพระคุณมากครับที่แปลให้ภาพสวยแจ่มแจ๋วมากเยี่ยมไปเลย~~ *-*

Gunitle

dee464967

อ่านแล้วได้ใจ ไปเลยคับ  ใจไปตั้งแต่มีสาวเข้าห้อง(พี่สาว)

yoshitoki

ขอบคุณครับ มาแนวนี้อีกละความหื่นปะทุพุ่งพล่านน้ำกระจายยยคิดไปไกลเลยตามเลยยาว ชอบจริ๊งลักเมาสาวเนี้ยเฮ้อเมื่อยมือฺ::Yes!::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

doctorchit

รอติดตามตอน 2 อย่างด่วนๆๆ เลยครับท่านผู้แปลสีสวยมากๆครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

dulong

ดีใจ เป็นแบบลงสี
รอตอนต่อไป คิดว่าน่าจะเสร็จทั้งคู่
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

darkdd1999

มอมเหล้าอีกรอบ เชื่อเรา เราอ่านโดจินมา 555555

T2

ภาพสุดยอด แต่แปลกๆดี สรุปพี่สาวไม่ชอบเหรอ

baycon

โห ทั้ง ภาพ ทั้งเนื้อเรื่อง และตอนตัดจบบบบบันช่างงง  สมเป็น super clean จองตอน 2 ไม่ทันซธด้วย เศร้าเลย 

lolicon

โว๊ะ นางเอกน่าร้ากกกกมากๆๆ

ขอบพระคุณมากๆคร้าบบบ

ปิ๊งเลย

ขออ่านหน่อยนะคร้าบบบบบ อยากอ่านมากๆๆ

และมีตอนต่อไหมครับ

จบแบบนี้นี่คาใจแท้

John Tochi

อ้อหอววว์ ทำให้นึกถึงพี่สาวเพื่ิอนเลย  เสียดายย

kugars

Funnyman Happytime