ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาถามหา sime 3 5 in1 ใครมีบ้าง??

เริ่มโดย areja, ธันวาคม 17, 2017, 11:21:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

ใครพอมีลิงค์โหลด ซิมส์ 3  5 in 1 ภาษาไทยฉบับสมบูรณ์ ที่สามารถลงภาคเสริมต่อได้
ใครมีของลิงค์หลังไมค์หรือของลงไว้ในห้องเกมส์หน่อยนร้า วานสะกิดด้วยจ๊ะ พอดีน้องสาว
ซื้อคอมฯมาใหม่เลยจะลง ของแว่นเองก็ไม่ได้เล่นหลายปี แต่ก็ลืมวิธีลงไปหมดหล่ะ และ

ถึงเป็นสมาชิกเวป sime แต่ที่นั้นก็ไม่มี ลิงค์โหลดเกมส์เพราะข้อห้ามของเวปมีแต่วิธีและของเสริมต่องๆ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ฮ้าฮ่าฮา ก็ว่ามีคอมฯใหม่การ์ดจอดีๆก็จะลงไว้เล่นเหมือนกันคิดถึงเกมส์นี้

popglasses

ขอแปะลิงค์โหลดเกมนะครับ
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=210401 เมื่อเดือนก่อนผมเคยโหลดตัวนี้ให้หลานไปเล่นอยู่ เลือกลงเฉพาะภาคที่อยากเล่นได้อะครับ ลองดูได้นะครับ

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: popglasses เมื่อ ธันวาคม 18, 2017, 12:29:50 ก่อนเที่ยง
ขอแปะลิงค์โหลดเกมนะครับ
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=210401 เมื่อเดือนก่อนผมเคยโหลดตัวนี้ให้หลานไปเล่นอยู่ เลือกลงเฉพาะภาคที่อยากเล่นได้อะครับ ลองดูได้นะครับ

That's wonderful... as I was looking for this for my adopted nieces & nephews in BKK...
It's X-mas and I want to treat them to something nice.... with a new laptop... E..E..E...
One of my adopted nieces was asking about this ...
I had NO Earthly idea what she was talking about..!!!   ::Sobad:: 

Thank you... !!!  ::WooWoo::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

areja

ว๊าวววว ใช่ๆ ปรกติแว่นมีเวปหลัก sime อยู่เป็นสมาชิกเนินานเลย สมัยแรกๆมีให้โหลด แต่ 2-3 ปีมา ::Elder::
เขารณรงค์เรื่องลิขสิทธิ์เวปเลยห้ามมีลิงค์โหลดตัวเกมส์เลยภายในเวป จะมีเฉพาะการแก้ปัญหาต่างๆ
กับของแปลกๆของเสริมนะคะ ฮ้าฮ่าฮา ขอบคุณมากๆนะคะ คุณ popglasses เด้วเอาไปลองดูจ๊ะ

ได้อย่างไงจะเอามาบอก เพื่อใครเป็นสาวกเกมส์ซิมส์นิ..