ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

err

Wasabi Orange

jibxonly

เอาไงดีละทีนี้ลุงพล สงสัยต้องใช้วิธีปิดปากอีกแล้ว เอาหนักๆเลยนะสำหรับอุ๊ปากดีนัก

Noii2

แตกไหมน๊า ความลับลุงพล ถ้าเรื่องแดงขึ้นมาเฮฮาแน่นอน

red hulk

medas

"ลุงพลแกถลำมาไกล จนเกินจะถอนตัวเสียแล้ว' อย่างที่ผมเคยบอกไว้ครับ ทุกคนต้องรับผลกรรมของตัวเอง"
เห็นด้วยครับ แกมาไกลจริงๆ แต่บทสรุปยังไม่จบ นั่นทำให้ผมคิดว่า จริงๆยังมีโอกาสนะครับที่ว่า ลุงพลแกสามารถกลับตัวกลับใจทัน โดยที่สามารถเหมาได้หมด เพียงแต่มันต้องมี event อะไรบางอย่างที่แสดงให้เห็นว่าหลังจากลุงพลได้รับผลกรรมแล้ว ลุงพลยังคงแสดงด้านดีของแกออกมาให้สาวๆทุกคนได้เห็นครับ

noconcept

ลุงต้องจับหมอพลอยกับยัยอุ๊ปิดปากจริงๆแล้วละ

Pakop

ติดตามผลงานมาตั้งแต่ต้น เป็นกำลังใจให้ครับ

spy007ohho

นักรบย่อมมีเสียเลือดเนื้อกันบ้างแลกหมัดกับหมอพลอยและยัยอุ๊เลยลุง

moodum07

ผมทีมโดนัทนะเนี่ย

ขอยายอุ๊หนักๆหน่อยนะครับ
มาอย่างนี้ต้องโดน!!!

Clocktail