ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wiseman

ยิ่งแก้เหมือนยิ่งไปกันใหญ่ ลุงพลจะเป็นคนดีได้นานแค่ไหน??? ตามลุ้น

5555maemoo

::YehYeh::  ลุงพลสุดยอด อยากให้ลุงมีเมียเป็นเด็กซักอายุ 10-11 ปีบ้างครับมันคงสุดยอดกว่านี้

Punyawut Sansurin

เบื่อยายอุ๊นี่มาก จอมเผือกเลย ต้องโดนสักดอกสองดอก ::Angry:: ::Angry::

ood_aspire

โอ้วววว มากันครบเลย ทั้งหมอพลอย และเด็กๆ สู้ๆนะลุงขอให้ผ่านศึกนี้ไปให้ได้
ว่าแต่เมื่อไรจะถึงคิวหมอพลอยสักทีละครับ อิอิ...

tantawanjames

ลุงพลาดอีกแล้วงานนี้จะเอาตัวรอดยังไงดีล่ะ จะกลับตัวซะหน่อยดันมามีเรื่องแบบนี้สงสัยจะยากละลุง

Qtaro Qtaro

อิจฉาลุงชุมพลจังมีสาวๆเข้ามาในชีวิตไม่ขาด แต่อย่าหักโหมมากนะครับลุงเป็นห่วง

tetete

งานนี้ตาลุงไม่รอดแน่ครับทั้งยัยอุ๊และหมอพลอยมารวมตัวกันแบบนี้

ktbb1966

สุดท้ายชีวิตลุงพลจะเป็นอย่างไรจะได้อยู่กับสาวคนไหนอยากรู้จัง

swss2511

เมื่อลงตัวกับโดนัทแล้วต่อไปก็ค่อยๆเคลียร์กับสาวๆคนอื่นต่อไป ช่วงนี้ต้องใจเย็นๆนะลุงพล

zezebee12

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอาล่ะสิ มาส่งน้องโดนัทแต่กลับต้องมาเจอคู่ปรับตั้งสองคน ลุงพลจะแก้สถานการณ์อย่างไร หมอพลอยกับยายอุ๊จะเชื่อไหมนะ น้องเฟิร์นกับเจมส์ก็กำลังมีความสุขกันหวานแหววดีจัง อิอิ แบบว่าอิจฉาอ่ะครับ

สุดยอด ประทานพร

คนเขาจะขอขมา จะรอดอยู่แล้วเชียวคุณหมอ แบบนี้คงไม่รอดแน่ หุหุหุ

asdf4321

ลุงพลคงอ้างข้างๆคูๆเอาตัวรอดอีกล่ะตามสไตล์
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Jim Lord

ทันใจดีแท้ ไอ้เฒ่าได้ตั้ง 5 สาว เฮ้อ จะอิจฉาหรือสงสารมันดี 555

simcazy

เอาแล้วลุงพลจะแก้ตัวยังไง เก็บให้หมดเลยลุง