ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 11

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 23, 2017, 04:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมลองหยิบควยปลอมอันใหญ่มาเทียบกับมือผมดู พอๆกับหมัดผมที่กำเลยยาวจนเกือบถึงข้อศอก อย่าว่าแต่5นิ้วผมที่พอจะแยงเข้าหีแนนได้เลย มือผมทั้งมือก็คงมุดหายไปในรูหีแนนได้ง่ายๆแน่ๆ ช่างยิ้มๆหยิบควยปลอมใส่กล่องแล้วชวนผมไปที่โต๊ะอาหาร พอผมเดินไปถึงภาพที่เห็นเล่นเอามือไม้สั่น รีบหยิบโทรศัพท์ออกมาทันที ภาพที่เห็นแนนกำลังโดนลูกน้องช่างทั้ง3คนนัวเนียอยู่บนเก้าอี้ ลูกน้องช่างคนที่นั่งหลังแนนกำลังยกแขนซ้ายแนนแล้วดูดเลียซอกแขนขาวๆของแนนปากก็บอกอีแนนมึงนี่หอมไปทั้งตัวเลยนะ ซอกแนนก้ขาวเนียนสุดๆ ผิดกับเมียที่บ้านเลย อีกคนที่ยืนข้างๆกำลังดูดปากแลกลิ้นกับแนน มือก็ขยำขนไปด้วย แนนถอนปากออกมาบอกว่าพี่นี่ นอกจากควยจะเหม็นแล้วปากก็ยังเหม็นอีกนะ ดูดปากทีแทบจะอ้วก มันก็บอกว่าแต่มึงก็ชอบดูดนี่อีแนน กูรู้ร่านๆอย่างมึงอะ มันชอบกลิ่นเหม็นๆ คนที่3ก็นั่งดูดเลียหีแนนอยู่ด้านล่างเสียง มือขวาแนนกำลังกดหัวคนที่เลียหีอยู่ให้หน้าแนบกับหีจนบางทีมันถึงกับยกหัวออกมาหายใจยาวๆ ผมยืนถ่ายรูปไปกระดกเบียรใส่ยาปลุกเซ็กที่ช่างยื่นให้กินไปได้อารมณ์สุดๆ พอแนนหันมาเห็นผมทีแรกนึกว่าจะเขิลอายรึว่าบ่นแบบคราวก่อน แต่คราวนี้กลับยิ้มสู้กล้องถามผมว่าถ่ายได้ชัดมั้ย จะเอาท่าไหนก็บอก ช่างเลยบอกให้แนนทำหน้ายั่วๆหน่อย ยกขาขึ้นมาแล้วแหก กว้างๆด้วย คนที่เลียหีอยู่ก็ยิ่งดูดเลียเสียงดังกว่าเดิมอีกบอก อีแนนน้ำหีมึงนี่ล้นออกมาตลอดเลยนะ กูดูดยังไงก็ไม่หมด แนน บอกให้กินน้ำหีแนนให้หมดๆไป ทีแนนยังกินน้ำควยพี่เลย แล้วช่างก็จับแนนโพสท่าต่างๆอีกหลายท่า โดนมีลูกน้อง3คนคอยนัวเนียประกบดูดเลียตามตัวแนนอยู่ตลอด ผมเองก็เร่งถ่ายไปหลายสิบรูป จนจากแนนที่มีรอยดูดแดงๆอยู่ไม่กี่รอย จนตอนนี้กลายเป็นรอยเขียวๆเต็มตัวไปหมด ผมยังคิดถึงตอนแนนกลับบ้านไป เกิดผัวสังเกตุได้จะแก้ตัวกับผัวยังไง เพราะจากรอยที่เห็นมันรอยดูดชัดๆ แถมมีทั้งตัวตั้งแต่ซอกคอ ใต้คาง ข้างแก้ม เนินนม ตามตัว แขนขา ข้างแคมหีเต็มไปหมด ยิ่งคิดว่่ายังไงแนนต้องโดนผัวจับได้แน่ๆผมก็ยิ่งเงี่ยนขึ้นไปอีก ยาปลุกเซ็กที่ช่างให้ผมกินไปก็คงจะเริ่มออกฤิทธิ์เพราะผมรู้สึกได้เลยว่าควยแข็งมากสุดๆ แถมเงี่ยนจนน้ำควยไหลยืดออกมา สักัพักช่างก็จับแนนนั่งลงแล้วถ่ายรูปเอาหน้าแนบคู่กับควย ตั้งแต่1ควย จนถึง5ควยบังหน้าแนนเกือบมิด แต่ถ่ายตอนอมปากแนนรับได้แค่2ควย ที่เหลือเข้าไม่ได้ เลยจ่อๆอยู่ที่ปากเอา แนนเองก็คงสนุกที่ได้ถ่ายรูปแบบนี้ไม่มีทีท่าจะรังเกียจเลยให้ทำอะไรท่าไหนก็ทำตลอด แต่ก็ต้องคอยถือผ้าไว้เช็ดน้ำหีตลอดเพราะน้ำหีแนนไหลออกมาเยอะมาก บางทีลูกน้องช่าง3คนต้องคอยดูดก็ยังออกมาไม่หยุด แนนเองก็คงจะเงี่ยนแบบสุดๆแล้ว ยิ่งช่างจับแนนโพสท่าแปลกๆก็ยิ่งพากันเงี่ยน จนถึงตอนช่างบอกว่าจะถ่ายตอนเสียบหีแนนละนะ ลูกน้องช่างดูตื่นเต้นกันใหญ่พากับไปเลือกชุดต่อเสริมควยกันเท่าที่ดูก็มีต่อเสริมขนาดควยอ้วนมีขนกับมุก2คน อีกคนเลือกต่อควยยาวมีขนตรงปลายควย แนนเองก็ทำเขิลอายหน้าแดงแบบสุดๆพอช่างบอกว่าจะถ่ายตอนโดนควยเสียบหี เริ่มจากคนควยยาวนอนหงายแล้วแนนนั่งจับจ่อควยที่ปากรูหีแนน อีก2คนเอาควยมาจ่อที่ปาก ช่างกับผมก็ถ่ายรูปกันไปแล้วบอกให้แนนค่อยๆกดหีลงมาจนมิดถึงโคนควย แนนถึงกับซู๊ดปากยาวคงจะลึกมากเพราะควยต่อที่มันหยิบมายาวที่สุดในนั้น(น่าจะต่อเพิ่ม3นิ้ว)ช่างให้แนนโยกขึ้นสุดลงสุดอยู่พักก็เปลี่ยนมาเป็นรูตูดแนนก็กดตูดอมควยจนมิดชักขึ้นสุดลงสุดอยู่พักนึง ตาก็หันมาคอยมองมุมกล้องที่ถ่ายไปด้วย คงจะได้อารมสุดๆ ท่าให้อีกคนมานอนตูดชนกันกับคนเดิม แล้วตั้งควยขึ้นคู่กัน อ้วนอันยาวอัน แล้วให้แนนนั่งทับจ่อปลายควยไว้ทั้ง2รู อีกคนก็เอาควยยัดปาก แนนถึงกับร้องอื้อหืม จะไหวมั้ยเนี่ย ผมเองก็ถ่ายไปเงี่ยนตามไป แนนก้เลือกเอาควยยาวจ่อรูตูดส่วนควยใหญ่จ่อรูหี ช่างบอกอย่างนั้นละอีแนน ค่อยๆกดหีลงมานะ เอาเข้าทั้ง2รูเลย น่านละๆ ผมเองก็ลุ้นไปกับแนน พอควยยาวยัดเข้าไปในรูตูดจนปากรูหีแนนชนกับควยอันใหญ่แนนก็หยุดหายใจก่อนบอกขนมันยุบยับในรูตูดเสียวชิบหาย ก่อนจะพยายามเอามือแหกหีจับปลายควยจ่อแล้วค่อยๆกดลงไป พอหัวควยมุดได้จนถึงช่วงที่สวมปลอกแนนถึงกับแหงนหน้าซู้ดปากยาว บอกน้ำหีจะแตกแล้ว โคตรเสียวเลย ช่างบอกอย่าเพิ่งแตกอีแนนอดทนไว้ก่อนให้ควยเข้ามิดรูก่อน แนนถึงกับเม้มปากคิ้วขมวดพยายามกดหีลงมา ไอ้คนที่เหลืออยู่ข้างๆคงทนลุ้นไม่ไหว มันจับไหล่แนนแล้วกดลงมาทีเดียวมิดด้าม แนนถึงกับขาสั่นอ้าปากร้องว๊าย เสียงดังแล้วก็มีเสียงแนนฉี่แตกซ่าออกมา ราดใส่ควยลูกน้องช่างทั้ง2คน ช่างเลยบอกให้แนนลุกออกก่อน แนนหันมามองหน้า บอกว่ามันลุกไหวที่ไหนเล่า ขายังสั่นอยู่เลย ผมทำท่าจะช่วยแต่แนนบอกอย่าเพิ่ง มันเสียว จะแตกอีกแล้ว ช่างเลยบอกคนที่ควยเสียบหีกับตูดแนนเด้งควยสวนให้แนนรีบแตกเลย มันก็ทำตามโยกได้ไม่กี่ทีแนนก็กัดปากซี๊ดยาวน้ำแตกอีกครั้ง แนนหันมาบอกช่างว่าพัก่อนได้มั้ย มันเสียวไม่หายเลย ช่างเลยเอาเบียรให้แนนกินอีกที แล้วก็เดินไปจัดมุมกล้องใหม่ พอแนนกินหมดแก้วก็บอกว่าพร้อมแล้ว ช่างเลยให้แนนสาวขึ้นลงสุดๆ จนควยหลุดจากหีแล้วกดเข้าใหม่ให้มิดด้าม จนแนนเริ่มเข้าง่ายๆขึ้น ช่างก็ให้แนนกลับข้าง เอาควยยาวเข้ารูหีควยใหญ่เข้ารูตูด แนนโยกไปมาอยู่พักนึงก็มิดด้ามจมหายไปในรูทั้ง2ควย แล้วก็เปลี่ยนเป็นควยใหญ่เข้าทั้งรูหีรูตูดส่วนควยยาวไปยัดปาก ทีแรกแนนก็เหมือนจะเข้ายากนิดๆ เพราะมันใหญ่ทั้งคู่ แต่ไม่นานก็จมหายไปอีก เท่าที่ผมดูหีกับตูดแนนรับได้แน่ๆ แต่ที่สะใจสุดๆก็ควยยาวที่ยัดปากนี่ละ มันเพิ่งชักออกมาจากรูตูด ผมกะว่าแนนคงให้ไปล้างก่อนแน่ๆ แต่ผิดคาด แนนกลับอมไปจนลึกสุดคอหอย ตาก็คอยมองกล้องที่ช่างกำลังถ่ายภาพอยู่ บอกให้โพสแบบนั้นแบบนี้เหมือนเป็นนางเอกหนังโป้ แล้วช่างก็เปลี่ยนท่าให้ใหม่เป็นแนนขึ้นควบบนแล้วอีกคนประกบท้าย(แซนวิส)ช่วงที่แนนชักควยทั้งคู่ออกจากรูหีกับรูตูด ผมบอกให้แนนแหกขาเอามืออ้าหีกับตูดให้ผมดูหน่อย แนนหันมามองแล้วก็ทำตาม สภาพรูหีแนนกลวงอ้า มองเข้าไปถึงข้างใน รูตูดเองก็กลวงโบ๋ว มีฟองน้ำเงี่ยนขาวๆไหลออกมา ผมถ่ายไปสัก4-5รูปช่างก็บอกให้แนนยิ้มสู้กล้องด้วยสิ น่านละสวยๆ

aunwatch

สนุกมากครับ เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

conx96857