ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inomaru] Indecent ลูกพี่ลูกน้องสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2017, 03:17:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถึงจะนานแล้วแต่ไม่มีคนแปล อยู่ว่างๆก็ขอจัดหน่อยละกัน นึกว่ามีตอนเดียวแต่ท่านฮิปบอกว่า
เป็นเรื่องยาวแต่ก็น่าสนหลายตอน จะค่อยๆแปลไปละกันนะ เพราะงานดองเยอะยาวเป็นหางว่าวเลย

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปดูเหมือนฝ่ายหญิงจะช่ำชองมาก อาจมีแฟนอยู่แล้วก็ได้นะ...แต่คงเลิกกันไปนานแล้ว เลยหันมาคั่วพระเอกแทน

kaithai

nekki

บอกว่านางเอกเป็นญาติ ลูกพี่ลูกน้องเหรอ หรือน้ากับหลาน ข้องใจตรงนี้ละ

อ่านๆดูแล้วน่าจะลูกพี่ลูกน้องครับ ผู้หญิงน่าจะแก่กว่านิดหน่อย  ::Hmmm::

nutza019

::Ajark:: อ้าวโปรหมดซะแล้วรึเนี่ย ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน  ::KO::

Akira Watanabe

poloxz

op4911338

พัดลม

::Oops::

แค่สะกิดก็ถึงกับล่มปากอ่าวเลย  ::HoHo::

รอตอนต่อไปนะครับ แหม ถึงไม่มีต่อนี้ น่าสงสารนะ ไปฝึกฝีมือมาเพิ่มละกัน
สาวเจ้าบอกจุดเสียวไว้แล้วนี่  ::HeyHey::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

ว้า...ที่แท้ยูตะ-คุงก็ไก่อ่อนนี่เอง นอกจากจะดันไม่เข้าแล้วยังนกกระจอกไม่ทันกินน้ำซะด้วย แล้วทำซ่า

ปล.เรื่องนี้สนุกตามแบบที่ H-manga ควรจะเป็นเลย  ::WooWoo::

darthvader

55 ตอนแรกพยายามจับกดแล้วก็ไม่สำเร็จ สาวต้องช่วยชี้เป้ายังมาเรือล่มปากอ่าวอีก
แต่ยังโชคดีนะเนี่ย ได้โอกาสรอบสอง

Clock “work” Planet

manlove

ในที่สุดก็ได้ซัมแต่ถ้าจะทำต่อต้องทำให้ได้ตามที่พูดอะ สู้ๆนะเจ้าหนุ่มเวอร์จิ้น  อิอิอิ

wunman

ถึงว่าเกิดมาใส่กันเลย ฝันนี่เอง แต่ในทีสุดพระเอกเราฝันที่เป็นจริง

andycarton