ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแป้ง

เริ่มโดย supermanz, ธันวาคม 20, 2017, 07:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supermanz

แฟนผมชื่อแป้งอายุ19เรียนวิทลัยแห่งหนึ่งส่วนผมทำงานแล้วอายุเราห่างกันสิบปีผมทำงานอยู่ต่างอำเภอจะได้เจอกับแป้งก็ศุกร์เสาร์อาทิตย์แป้งจะมาหาผมเองเพราะผมต้องทำงาน ผมเช่าบ้านอยู่ในโครงการใกล้ๆที่ทำงานบางวันก็มีพรรคพวกที่ทำงานมานั่งดื่มกันพวกนี้ชอบแซวผมบอกอิจฉามีแฟนเด็กยิ่งถ้ามันมาตรงกับวันที่แป้งมาจะอยู่กันจนดึกพวกมันบอกได้แค่ดูก็สดชื่นแล้ว แป้งเป็นคนผิวขาวรูปร่างเพรียวตัวเล็กนมพอดีมือก้นกลมแน่นนิสัยก็แก่นๆพูดเก่งแต่งตัวก็แบบที่วัยรุ่นชอบแต่งกันขาสั้นเสมอหูเสื้อรัดๆโชว์สัดส่วนเดินไปไหนด้วยกันหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่มีแอบมองตลอด ขนาดพวกที่ทำงานที่กินเหล้าด้วยกันพอเมาๆก็ยังพูดแซวแป้งทะลึ่งบ่อยๆแป้งก็ชอบเล่นด้วยต่อปากต่อคำกันสนุกเฮฮาจนมีครั้งหนึ่งผมเมามากตอนกำลังเย็ดกันผมชวนแป้งออกไปเย็ดหน้าบ้านแป้งถามตรงไหนดีละตรงรั้วหน้าบ้านดีมั้ยผมบอก แป้งถามถ้ามีคนมาเห็นละก็เย็ดโชว์เลยไงผมบอกไปแบบนี้ แล้วถ้าเขาขอเเจมด้วยละแป้งถามพร้อมกับกอดเอวผมกดลงเด้งหีสวนควยขึ้นมาผมเสียวควยสุดๆตอบไปไม่คิดว่าอยากให้เขารู้ว่าหีแป้งเย็ดเสียวควยขนาดไหนถ้าพี่ชอบแป้งก็ยอมได้ยินประโยคนี้ผมกลั้นไม่อยู่เลยกระแทกๆนำ้แตกทันทีเช้าอีกวันผมก็ยังเก็บมาคิดว่าแป้งพูดจริงหรือป่าวจนทนไม่ไหวคืนนั้นเลยถามอีกทีแป้งบอกพี่อยากทำอะไรแป้งตามใจพี่เลยถ้าพี่ชอบผมก็อึ้งๆจากคืนนั้นก็เก็บมาคิดบ้างจนค่อยๆลืมเรื่องนี้

แล้วเรื่องนี้ก็กลับมาให้ผมต้องคิดอีกคือเมื่อไม่กี่เดือนก่อนผมต้องพาช่างที่ทำงานไปอบรมที่จังหวัดติดทะเลแป้งเลยขอไปด้วยถือโอกาสเที่ยวไปในตัววันไปอบรบผมเปิดห้องพักสองห้องให้ช่างที่มาด้วยอีกสองคนคือลุงจำรัสกับไอ้บอยวันอบรบใช้เวลาไม่นานก็เสร็จเราก็พากันไปหาทำเลนั่งดื่มกันผมขับรถไปเรื่อยๆเจอร้านอาหารบรรยากาศน่านั่งริมหาดก็ไม่มีคนเล่นนำ้ต่างกับที่อื่นคนเยอะดูวุ่นวายเรานั่งกินกันจนเหล้าเกินครึ่งกลมก็เริ่มคุยกันออกรสแป้งที่กินอิ่มนั่งเล่นอยู่พักใหญ่ก็บอกจะไปเล่นนำ้ทะเลแล้วทาครีมเรียบร้อยก็ถือกระเป๋าเดินไปเข้าห้องนำ้หายไปสักพักก็ห่อผ้าขนหนูเดินออกมาเอากระเป๋าวางไว้ยิ้มให้พร้อมชวนลุงจำรัสกับบอยเล่นนำ้สองคนนั้นบอกตามสบายเลยแป้งก็เดินไปที่หาดแล้วปลดผ้าเเขวนไว้กับกิ่งไม้ใกล้ๆริมหาด

พอผ้าหลุดจากตัวช่างสองคนที่ยังมองตามแป้งหันมามองทางผมแทบจะพร้อมกันแต่ผมทำเป็นไม่รู้เรื่องที่ช่างสองคนตะลึงเพราะสองคนนี้ไม่รู้จักแป้งแล้วมาเจอชุดที่แป้งใส่คงอิจฉาผมแน่ๆแป้งใส่บิกินี่สีเหลืองเดินลงไปในทะเลจนลึกถึงเอวก็เล่นอยู่แถวนั้นผมก็ชวนช่างคุยไปเรื่อยแต่สองคนนั้นก็แอบมองแป้งเรื่อยๆจนเหล้าจะหมดกลมลุงจำรัสก็ถามว่าแป้งอายุเท่าไหร่ผมเลยให้ทายแกบอก20ผมก็เฉลยพอแกรู้อายุแป้งแกก็หัวเราะแซวผมแล้วก็หันไปมองแป้งพูดออกมาลอยๆคงแน่นน่าดูผมเลยถามอะไรแน่นหรอลุงแกหันมาหาผมยิ้มๆบอกรู้ๆกันอยู่ลุงก็พูดไปงั้นละแล้วพากันหัวเราะชอบใจกลมสองเปิดได้สักพักแป้งก็เดินขึ้นมาจากทะเลยืนเล่นคลื่นที่ซัดเข้าฝั่งตอนนี้เราสามคนมองไปที่แป้งกันหมดมีคลื่นลูกหนึ่งซัดมาเร็วมากแป้งไม่ทันตั้งตัวเลยเสียหลักหงายหลังลงนำ้โดนคลื่นซัดลอยเข้าฝั่งพอลุกขึ้นยืนบิกินี่ด้านล่างตรงเป้ามันรั้งขึ้นจนเห็นรูปร่างชัดเจนแป้งก็ไม่รู้ตัวเดินไปหยิบผ้าขนหนูมาพันตัวเดินเข้าห้องนำ้แต่งตัวกลับมานั่งที่โต๊ะ

ตอนนี้ทุกคนเมาได้ที่แล้วพอแป้งมานั่งลุงจำรัสก็ชวนคุยถามว่าเจอผมได้ยังไงแป้งก็เล่าให้ฟังลุงแกก็ถามแป้งชอบคนแก่กว่าหรอแป้งมองหน้าผมก็อมยิ้มลุงแกถามต่อแล้วแบบลุงนี่พอได้มั้ยแล้วแกก็หัวเราะแป้งทำท่ามองสำรวจลุงจำรัสยิ้มก่อนตอบว่าก็พอได้อยู่นะก็พากันหัวเราะดื่มกินกันต่อเรื่อยๆไอ้บอยคออ่อนเมากินต่อไม่ไหวขอนอนพักลุกไปนอนเปลใกล้ๆก็เหลือแค่ผมแป้งลุงจำรัสเหล้าผ่านไปครึ่งกลมสองลุงจำรัสยิ่งคุยเก่งหาเรื่องมาคุยได้เรื่อยๆโดยเฉพาะเรื่องทะลึ่งๆยิ่งแป้งพูดเสริมแกยิ่งชอบคุยกันไปจนแกบอกเมาอยากลงนำ้คงจะดีขึ้นผมก็ห้ามเพราะเมาเล่นนำ้อันตรายแกบอกแค่จุ่มๆให้เปียกไม่ลงไปลึกแล้วแกก็เดินไปที่หาดถอดเสื้อผ้าเหลือแค่กางเกงในเดินลงนำ้นอนแผ่ให้คลื่นซัดอยุ่พักนึงก็ลุกเก็บเสื้อผ้าเดินมาที่โต๊ะ

แกเดินมาหยุดใกล้ๆแป้งขอยืมผ้าเอามานุ่งก่อนใส่เสื้อผ้าเลยจะเปียกตอนแกเดินมาก่อนจะถึงโต๊ะกางเกงในแกเปียกมันแนบเนื้อจนเห็นขนาดท่อนเอ็นชัดเจนแป้งก็คงเห็นพอแกได้ผ้าก็พันรอบเอวนั่งลงกินเหล้าต่อจนหมดกลมแกก็ขอตัวบอกไม่ไหวเปียกนั่งไม่สบายแกถือชุดไปเปลี่ยนในห้องนำ้แล้วกลับมานั่งเอาถุงพลาสติกใส่กางเกงในมาวางข้างตัวยิ้มๆเราตกลงกันจะกลับไปกินต่อที่โรงแรมถึงโรงแรมก็ส่งบอยเข้าห้องลุงแกก็มานั่งกินเบียร์ต่อกับผมที่ห้องคราวนี้แป้งขอกินด้วยแต่ขออาบนำ้ก่อนแป้งอาบเสร็จก็มานั่งแจมยกซดๆบอกกลัวไม่ทันผมกับลุงจำรัสแค่สองขวดหน้าก็แดงจนลุงแกแซวแดงแค่หน้าหรือที่อื่นแดงด้วยลุงว่าต้องแดงแน่ๆแป้งถามตรงไหนอ่ะแกมองหน้าผมหน้าตาแกตอนนั้นคือเมามากๆแกยิ้มชี้ไปทางแป้งตรงนั้นไง

ผมมองตามที่แกชี้ก็ตกใจแป้งก็ก้มมองตามกางเกงขาสั้นที่แป้งใส่มองลอดขากางเกงเข้าไปเห็นหีชัดเจนแป้งเวลาอยู่บ้านถ้าไม่ออกไปไหนจะไม่ชอบใส่ชั้นในคราวนี้นั่งไม่ระวังจนลุงแกเห็นเต็มแป้งรีบเอามือจับขากางเกงมองหน้าผมหน้าตาบอกเลยว่าอายมากลุงแกคงเห็นแป้งอายก็พูดว่าไม่เป็นไรลุงได้แค่มองเอาไปไม่ได้หรอกไม่ต้องอายแล้วแกก็ขยับมานั่งใกล้แป้งเอางี้ลุงจะให้ดูของลุงจะได้เจ๊ากันแล้วก็หัวเราะแป้งเลยยิ้มได้บ้างผมก็ผมเลยแหย่ว่าดูมั้ยละแป้งทำหน้าค้อนใส่ผมยกเบียร์แก้เขิลแล้วเรื่องไม่คาดคิดก็เกิดแบบไม่ทันตั้งตัวลุงจำรัสยืนขึ้นถอดเสื้อปลดเข็มขัดรูดกางเกงลงยืนตัวเปล่าต่อหน้าผมกับแป้งแต่แกยืนหลับตาสลืมสลือบอกนอนละแกก็เดินโซเซไปที่เตียงทิ้งตัวนอนหงายหลับไปเลย

ผมกับแป้งยังงงๆกันอยู่แป้งบอกให้ผมเอาผ้าคลุมให้ลุงลองปลุกแกก็ไม่ตื่นไม่รู้สึกตัวผมเลยชวนแป้งจัดการเบียร์ที่เหลือจนหมดผมเองก็เมาสุดๆเหล้าเบียร์ตีกันยับผมดึงแป้งมากอดมือล้วงลอดขากางเกงเข้าไปเอามือกุมหีนิ้วกลางทาบกับร่องลูบเบาๆถามแป้งว่าลุงแกแล้วเห็นคงอยากเย็ดแน่ๆแป้งจับแขนเงยหน้าหาผมพูดเบาๆว่าอือแล้วโน้มคอผมลงไปจูบปากแลกลิ้นกันมือผมก็ยังล้วงไปเรื่อยๆจนคำที่แป้งเคยพูดไว้มันแวบเข้ามาในหัวบวกกับตอนนั้นเมาสุดๆผมชวนแป้งไปนั่งข้างลุงดึงผ้าออกผมจับแป้งนั่งบนตักขยับไปนั่งใกล้ช่วงล่างลุงมือล้วงหีเขี่ยไปเรื่อยๆผมถามแป้งว่าควยแกจะแข็งมั้ยพี่อยากรู้ผมจับมือแป้งไปวางบนควยแกขนาดตอนอ่อนๆผมดูแล้วถ้าแข็งใหญ่กว่าผมแน่นอน

ผมจับแป้งถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วบอกให้แป้งจัดการรูดควยลุงผมเขี่ยหีแป้งกระตุ้นไปเรื่อยๆแป้งรูดไปมองหน้าลุงไปด้วยคงกลัวแกตื่นแต่ลุงก็ยังนอนนิ่งแป้งเลยรูดเน้นๆคิดว่าแกไม่ตื่นแน่ๆผมหยุดเขี่ยหีแป้งมาจับนมไซร้คอไซร้หูกระซิบบอกอยากเห็นควยลุงเย็ดหีแป้งจังแป้งเงียบไม่ตอบผมไซร้อยู่สักพักก็เหลือบไปมองควยในมือแป้งตอนนี้มันเเข็งเป็นลำยาวใหญ่มือแป้งกำไม่มิดหัวแดงก่ำส่วนลุงก็ยังหลับไม่รู้เรื่องผมลุกหยิบมือถือมาถ่ายคลิบบอกแป้งอยากทำอะไรทำเลยแป้งมองผมแล้วหันไปทางลุงแป้งรูดควยแกจนมันแข็งเส้นเลือดปูดทั้งลำแป้งลุกขึ้นนั่งคล่อมบนเอวลุงจับควยพาดกับท้องลุงหย่อนหีลงไปถูกับควยลุงช้าๆเนิบๆผมดูแป้งตอนนั้นไม่คิดว่าจะได้เห็นแฟนตัวเองกำลังคร่อมควยคนอื่นแถมอายุห่างกันเยอะอีก

Against01

สั้นๆแต่เร้าใจ ขอบคุณมาก

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

supermanz

แป้งบดจนควยลุงตอนนี้เยิ้มมันแผล่บแล้วแป้งก็จับควยแกจ่อกดหีใส่ควยแป้งกัดฟันขยับจัดท่าอยู่พักนึงก็ร้องอึ๊กสะดุ้งผมเข้าไปดูใกล้ๆก็เห็นหัวควยแดงใหญ่มุดเข้าไปแล้วเกือบถึงคอหยักแป้งค่อยๆกดลงจนหัวควยหายเข้าไปจนหมดก็หยุดคาไว้แบบนั้นโน้มตัวเอามือยันท้องลุงไว้ก่อนจะค่อยๆขยับแป้งค่อยๆกดเอวลงแต่ก็ต้องสะดุ้งตัวขึ้นคงแน่นรูเพราะความใหญ่แป้งหันมาบอกผมว่าไม่ไหวแน่นมากผมเลยบอกให้แป้งลุกออกมานอนข้างๆลุงผมจัดการเสียบควยเย็ดทันทีแปปเดียวผมก็แตกใส่แป้งนอนหอบหมดแรงหลับไป

supermanz

ผมรู้สึกตัวตื่นอีกทีเพราะได้ยินเสียงแป้งแว่วๆเหมือนกำลังฝันผมหยีตามองไปตามเสียงบนเตียงข้างๆลุงจำรัสนั่งพิงหัวเตียงแป้งเอนตัวนอนหงายเหมือนลุงกำลังอุ้มเด็กลุงก้มหน้าฟัดนมแป้งมือก็แหกขาอ้าแยงหีมือแป้งก็กำรูดควยให้ลุงไปด้วยแกฟัดนมจนพอใจก็เงยหน้าบอกแป้งให้ลุกขึ้นนั่งคล่อมหันหน้าเข้าหากันแกกอดแป้งแน่นบอกลุงจะเย็ดละนะแล้วแกก็ล้วงจับควยให้ตั้งตรงบอกให้แป้งขยับจนเข้าที่แกกดเอวแป้งลงแป้งกดไหล่แกแน่นร้องบอกให้ลุงเบาๆแกจับควยเขี่ยๆพอเจอรูแกก็กดเอวแป้งลงพร้อมกับแอ่นควยสวนขึ้นแป้งสะดุ้งจะเด้งตัวขึ้นแกก็รั้งเอวไว้บอกแป้งเบาๆจ๊ะคราวนี้แกจับล็อคเอวแป้งไว้แกค่อยๆเด้งควยใส่เบาๆจนหัวมุดเข้าไปหมดแป้งผวากอดคอแกแน่นแกพลิกตัวแป้งลงนอนบนเตียงหันช่วงล่างมาทางผมพอดีแกสอดแขนโอบรั้งไหล่แป้งไว้แล้วก็ออกแรงกดควยใส่หีแป้งช้าๆจนควยดุ้นใหญ่ไหลเข้าไปเกือบครึ่งลำแป้งครางเสียงสั่นมือจิกหลังลุงแน่นแล้วลุงแกก็เย็ดแป้งช้าๆอยู่พักใหญ่จนควยลุงมันเยิ้มมีนำ้ใสๆไหลลงตามง่ามก้นแป้งลุงก็ถามเจ็บมั้ยแล้วแกก็หยุดถามอีกรอบสิ้นคำถามแกกดควยจนมิดลำกดแช่ไว้แป้งกอดแกแน่นลุงเริ่มเย็ดสาวยาวๆแทงควยเข้าจนสุดช้าๆแกถึงกับครางแข่งกับแป้งร้องบอกเสียวควยๆแกทำได้ไม่ถึงห้านาทีก็ร้องลั่นกดควยใส่รัวๆสิบกว่าทีก้นเกร็งกอดแป้งแน่นสักพักก็ทิ้งตัวลงนอนข้างแป้งกอดกันจนหลับไปทั้งสองคนผมตื่นเต้นจนนอนไม่หลับเกือบชั่วโมงแป้งก็ลุกมานอนข้างผมตอนเช้าผมทำเป็นไม่รู้เรื่องแต่ก็ถามตอนกลับถึงบ้านแป้งบอกลุงอุ้มไปอีกเตียงรุ้สึกตัวเพราะแกกำลังเลียหีผมถามว่าชอบมั้ยควยใหญ่แป้งพยักหน้ารับกับลุงจำรัสก็แค่ครั้งนี้ครั้งเดียวค่อยมาเล่าต่อเรื่องล่าสุดของแป้ง

swss2511

แป้งสนองความต้องการผัวจนได้

johnywalker

อ่านแล้วอึดอัดใจ มาก็มาไม่หมด กระปริบกระปอย

Matthrew Lasturdez

applej2k

ขอบคุณครับ แต่รู้สึกว่ามันยังไม่น่าจะจบแค่นี้นะครับ