ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Suwasete Kudasai Udongemama! : หม่าม้าอุด้งเกะ (Touhou Project)

เริ่มโดย oswald, มกราคม 01, 2018, 11:52:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Luke Artes

อยากให้ท่าน​แปลเรื่อง​ kokoronokori​ ของ​ อ.​Itou​ eight ตอนนี้ออกมาสองตอนแล้วครับ​ แนว​ ntr​ แนวถนัดแกแหละ​ ภาพสวยอยากอ่านไทยมากแต่ไม่เห็นมีใครแปล

oswald

อ้างจาก: Luke Artes เมื่อ มกราคม 11, 2018, 12:51:57 ก่อนเที่ยง
อยากให้ท่าน​แปลเรื่อง​ kokoronokori​ ของ​ อ.​Itou​ eight ตอนนี้ออกมาสองตอนแล้วครับ​ แนว​ ntr​ แนวถนัดแกแหละ​ ภาพสวยอยากอ่านไทยมากแต่ไม่เห็นมีใครแปล

เรื่องขอแปลไปถามที่กระทู้ปักหมุดนี่ละกันครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=164045.0

คุณ HypN♥s น่าจะรับอยู่ เห็นแปลผลงานของ Itou Eight มาหลายเรื่องแล้ว

Jiji Roy

thenefilim

strikef.

ขอบคุณครับ ตกหลุมขาหักมันดีอย่างนี้นี่เอง 555

riggyx

เอิ่มดูไม่ได้. อยากดู เกี่ยวกับทำยายังไง

ball ll3

::Glad::โอ้ยไม่ไหวแล้วววว มาเปลี่ยนตัวกันนะเจ้าหนู55

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ถ้าเจ็บขาแล้วได้แบบนี้คงจะไม่หายจะดีกว่านะ แล้วให้หมอสอนทำยาอะไรนะ

Neo Rory

ohaocarrotmarphark

อุด้งเกะ สักวันเธอจะต้องโตไปมีลูกของตัวเอง เธอจะต้องเป็นหม่าม๊าที่ดีมากแน่ๆ คนเเต่ง คนวาดจะยังไงของเขาไม่รุ ผมมโนไปถึงกระต่ายโชตะละ ::Dribbling::

BDragonWar

BDragonWar