ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kataru Makibe] Brand Of Obscene หลักสูตรฝึกสัตว์เลี้ยง 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 21, 2017, 02:37:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

~De[@]tH_[N]oTe~

::Snap:: สาย คนกับสัตว์ ซินะรอตอน 2-3 อย่างใจจดใจจ่อขอรับ  ::JubuJubu::
::Shy:: เราฟินสายนี้อยู่แล้ว ขอบคุณขอรับ  ::Glad::

ยินดีด้วย ตับคุณได้รับการอัพเกรด+3  ::Fighto::

bigboy001

::Bloody::  เรื่องนี้ ดูจะโอเวอร์แต่ก็แปลกมันไปอีกแบบ งานนี้สงสัยนางเอกโดนลงแขกแน่ๆเลย

badkitty

Darkมากครับ ว่าแต่ทำไมนางแอกยอมง่ายจัง

สงสัยอยู่เหมือนกัน  ::Sweat::

mummebuf

finex

nekki

นี่มันฝึกสุนัข หรือฝึกสาวให้ร่านเป็นหมูตัวเมียที่พร้อมมจะเป็นทาสรัก กันแน่นะ
แค่ตอนแรกยังขนาดนี้ตอนต่อไปตับผมจะเหลือไหมนี่

HypN♥s

บอกให้เป็นสัตว์กันง่ายๆขนาดนี้เลยเร๊อะ  เชื่อง+เชื่อฟังขนาดนี้ไม่ต้องฝึกแล้ว เชื่องโดยกำเนิด   ::Horror::

ปล.ถ้าให้ผมแปล ผมทำใจแปลไม่ได้นะ พลังวัตรไม่ถึง  ::Ajark::

(S)Kater

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ธันวาคม 21, 2017, 06:46:15 ก่อนเที่ยง
บอกให้เป็นสัตว์กันง่ายๆขนาดนี้เลยเร๊อะ  เชื่อง+เชื่อฟังขนาดนี้ไม่ต้องฝึกแล้ว เชื่องโดยกำเนิด   ::Horror::

ปล.ถ้าให้ผมแปล ผมทำใจแปลไม่ได้นะ พลังวัตรไม่ถึง  ::Ajark::

เกือบจะหมดแล้วล่ะครับเรื่องที่ผมอยากแปล นี่เป็นDarkอีกเรื่อง น่าจะเกือบสุดท้ายแล้วที่เก็บไว้  ::Horror::
เลยรวมพลังวัตรทั้งหมดที่เหลือขอแปล3ตอนนี้ให้จบๆก่อน จะได้หายค้างคาใจ จะได้ตายตาหลับซะที  ::Orz::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Zheza

game2539

poloxz

keatmano

ตอนแรกนึกว่าเป็นเรื่อง sex แบบเบี่ยงเบน ว่าจะข้ามไปแล้ว .. หรือว่าจะเป็นหว่า  ::Thinking::

ยังไงก็ไม่ชอบแนวนี้ครับ ... ต้องขอโทษด้วย ::Thankyou::