ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reaperofvirgin

เนื้อเรื่องน่าสนใจขึ้นเรื่อยๆเลยครับ คุณอาน่าจะสานสัมพันธ์กับหลานซักหน่อย

pie2008

komjaka

ปมไหม่ๆเพิ่มมาอีกแล้ว ว่าแต่อาจะเสร็จกรรึปล่าว

kinnaree

เนื้อเรื่องชวนติดตามครับ

•====================================•
23/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 23/12/2560 ~23/6/2561 }

•===============================================•

phozis

ขอบคุณครับ
เขียนได้ดีเลยครับกรไม่เชื่อคนง่ายแล้วต้องสื่อละเอียดเพราะเนื้อเรื่องมันดูเจอกันง่ายจนเกินไป ::GiveMe:: ::GiveMe::

crazylex

หงส์ มังกร เสือ เต่ามังกร กิเลน ล่ะมั๊ง

ff2551

ไม่ทันได้แก้แค้นด้วยตัวเองเลย ต้องไปเปิดศึกใหม่แล้ว

สนุกมาก ๆ ครับ

xxxboyz

เนื้อหาเข้มข้นขึ้ยเรื่อยๆแล้ว กรจะต้องไปอเมริกาจะได้ปะทะสาวผมทองไหม

yoyoman

ทำไมรู้สึกว่ามันมีอะไรแปลกๆแฮะ ไม่น่าจะบังเอิญขนาดนั้นนะครับ

tetete

เสี่ยชัยตายง่ายจัง ดูท่าญาติๆของกรจะยิ่งใหญ่กันทุกคนเลยนะครับ

cosmos789

จะมีหักมุมเปล่าเนี่ย กรต้องเป็นอะไรมากกว่านี้แน่เลย

win2506

::Hmmm::อยากรู้ว่าลินดาเป็นอาจริงๆของกรไหม

Mr.D

เขียนได้ดีครับ มีข้อสังเกตให้น่าสนใจติดตาม

gamemer

สมน้ำหน้าไอ้อ้วนไม่มีพ่อก็ทำห่าไรไม่ได้ซะใจเว้ยย เนื้อหาเรื่องทำให้ลุ้นขึ้นเยอะเลย มีอะไรน่าสงสัยเยอะม่ก แต่หนุ่มกรเราจะจัดอาลินไหมนะ 5555 ::Bloody::

aisieo