ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 20 หักหลัง

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 21, 2017, 01:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.หายไปสักพักเลยรอดูว่าจะมีตอนอธิบายตอนที่สาวสาวไปงานเลี้ยงรึเปล่าหรือเดินเรื่องต่อไปเลยอยู่นะครับ

playzaa56

เรื่องราวพระเอกเริ่มซับซ้อนขึ้นไปอีก ส่วนไอ้เสี่ยชัยไปอย่างไวเลย ::DookDig::

a1223

Pongsathorn Weerahong

เรื่องมันซับซ้อน พระเอกเรามาจากครอบครัวที่ไม่ธรรมดา ผู้หญิงคนที่มีสร้อยเป็นพี่น้องกันไหม

live20

kit2516

งานนี้เสี่ยชัยโดนกรรมตามสนองอย่างไว

au2000

ตอนนี้ไม่มีเสียว
เป็นเรื่องของที่มาชาติตะกูล
ก็ยังงงๆต้องค่อยๆนึกย้อนกลับ
แต่ก็มันดีครับ

peristalsis

ตัวร้ายตายง่ายเกิน น่าจะมีบทบาทมากกว่านี้

Natthawutn Boonlert

น่าติดตาม(รอนานมาก)ชีวิตไอ้กรแม้ไม่มีเรื่องผู้หญิงๆ ก้อยังคงสนุกมากก อย่าให้รอนานสิครับ

naitoom

คู่อริตายง่ายๆแบบนี้ เลยไม่ได้แก้แค้นด้วยมือตนเอง ก็ดีจะได้มีอะไรๆกับเมียและลูกสาวของเสี่ยชัยต่อไป
แต่เรื่องสำคัญกว่าคือชาติกำเนิดตนเอง เจออาสาวแล้ว ชาติกำเนิดกำลังจะเปิดเผย

xza101

ในที่สุดเสี่ยชัยก็ตายตายแล้วน่าเสียดายที่นายกรไม่ได้ลงมือเอง ::Angry::

nano1234

ctier

อาสาวแบบนี้ต้องสืบหาความจริงให้แรงหมดไปเลย
ขอบคุณมากครับ ตอนใหม่มาไวมากเลยครับ  

thing

เสียดายเสี่ยชัยน่าจะโดนกรจัดการ แล้วลินดาจะเป็นญาติของกรจริงหรือป่าว หรือมีอะไรแอบแฝง

sniperteam

ติดตามมาต่อเนื่องไม่มีฉากเสียว แต่ฉากแคชั่นก็สนุกหน้าติดตาม ขอบคุณครับ