ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuchinoko] Uwakigokoro | เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อ [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, ธันวาคม 23, 2017, 04:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenrokku

วันนี้มาอยู่กับงานแปลเก่าๆลำดับที่ 7 นะครับ
เป็นแนวปวดตับคอมเมดี้โรแมนติค(?)
แนวไหนกันแน่วะ 55555555555
::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

เป็นผลงานของอาจารย์หน้าใหม่ที่เปิดตัวปีที่แล้วครับ
ชอบลายเส้นของท่านมากๆเลย  ::Glad::

ไม่เรียงงานเก่านะ อยากลงอันไหนก็ลง  ::Sobad::

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่คิดว่านางเอกน่ารักที่สุดในบรรดาเรื่องที่แปลมาทั้งหมดเลยครับ
ดูรอยยิ้มกับเขี้ยวนางสิ  ::Bloody:: ::Shy:: ::Me?::

nekki

exsoldier

รอยยิ้มน่ารัก แต่ถ้าได้เปนแฟนนี่อันตรายเลย จะไปกับใครรึป่าวก็ไม่รุ

eiaws

::Grimace::นางเอกนี่ร้ายนะครับเนี่ยจัดการทุกคนยกเว้นแฟน

alaaum

Reggal

as72340639

mayaking

~De[@]tH_[N]oTe~

::Yes!:: NTR เมียชาวบ้าน(เพื่อนมันนี้หว่า) ของชอบของครอบครัวเอาอีกๆ  ::DookDig::

conx96857

jw4321

สวยมากครับ....ปล่อยปลาย่างไว้กับแมว มันไม่ดีน่ะ

kimmuk