ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
205 (56.9%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

wink

popeye077

ลุงพลจะเข้าสู่ด้านมืดแล้ว สาวๆที่แส่หาเรื่องระวังไว้ให้ดีนะโดยเฉพาะหมอพลอย โดนให้หนักๆ

acropobia899

ประสบการณ์มันผิดกันน่านู๋เจมส์  นู๋เฟิร์นเค้าไประดับไหนละ

Against01

avata

เริ่มความรักของหนุ่มสาวบ้างแล้ว  ให้ลุงพักบ้างเดี๋ยวหัวใจวายก่อนจบพอดี มีแต่สาวๆ เต็มไปหมด ขอบคุณครับ

Sanchai Suntornrarag

รอหมอพลอยอย่างจรดจ่อ น้องเฟิร์นก็จะหนีแล้ว ลุงต้องหาทดแทนแล้วละ

tottwo

น้องใบเฟิร์นกำลังจะสอนงานหนุ่มเจมส์ซะแล้ว

solomon1977

สงสัยงานนี้จะยาว โดนัทยังสงสัย หมอพลอยไม่ยอมเลิก พิมมี่ยังผูกพัน เฟิร์นปันใจ ชัดยุ่งๆเหมือนยุงตีกันซะแล้วแฮะ เรื่องมันจะไปทางไหนเดาทางไม่ออกจริงๆ

Xwarin

ลู้รอว่าเมื่อไร ลุงพลจะเอาคืนพลอยซักที จะเป็นคนดีก็ไม่ได้ พลอยจะให้เป็นคนร้ายให้ได้ไช่ไหม จัดหนัดเลยครับ ลุงพล

ponggunyuki2527

Watcha.0125

สุดท้ายเฟิร์นก็จากไปจริงๆแล้ว นึกว่ามีหักมุมกลับมาอยู่ แอบเศร้า

verbatim

หนูไม่เคย อิอิ
เป็นงานซะขนาดนั้น 
ขอบคุณครับ

ohmxonly

เฟรินกับเจมก็น่ารักดีนะครับ เชียร์ให้คู่นี้ได้กันด้วย

deamondear

มาเม้นก่อนเลย อย่าติดใจนะเฟ้ยน้องเฟอร์นผัวแก่รออยู่

biggiggog

อ้าว คิดเยอะซะงั้น
น้องเฟิร์นก็เร็วไปนิด
ขอบคุณมากไครับ