ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
204 (56.8%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 359

volpe

เฟินแสดงตัวขนาดนี้ หนุ่มเจมจะยังไงเนี่ยย

ส่วนลุงพลนึกว่ากลับตัว ธาตุมารดันเข้าสิงอีกรอบบ เดาตอนจบไม่ถูกเลยแบบนี้ น่าติดตามจริงๆครับบ

ขอบคุณมากครับ

darkerside69

โอ้โห น้องเฟิร์นตัวจิ๊ดแน่นอน ส่วนฉาก ญ รัก ญ อยากให้มีอีกครับ แต่ให้ลุงพลร่วมด้วยอีกคนน่าจะดี

etracker

ชอบครับ ผมลุ้นให้ไปอีกทางนึงให้มันคลายปมหน่อย แต่เรื่องดันไปอีกทางให้ปวดหัวดี นึกภาพตามว่าถ้าเป็นลุงพลคงมึนน่าดู 5555

sultant

ลุ้นทุกคู่เลย อยากดูบทรักของทุกคนพร้อมกันเลย น่าจะมีปาร์ตี้ลุงพลตอนจบนะครับ จะเยี่ยมมากเลย

lunla

ดูท่าลุงพลจะได้สาวๆกลับไปครอบครองหมด แถมได้เพิ่มอีกแน่ๆ รอลุ้นว่าลุงพลจะตายคาอกใคร ::DookDig::

pakykit

เฟรินก็แค่ทำตามอรมณ์ หนุ่มเจมส์ไม่น่าคิดเยอะ พ.ศ.นี้แล้ว

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เจมส์จะได้เป็นผัวคนที่ 3 ของเฟิร์นแล้วนะ เริ่มไม่ชอบหมอพลอยกับอุ๊แล้ว วุนวายกับลุงพลเกินไปมั๊ย

adsad

กลายเป็นมีเรื่องให้ติดตามยาวต่อไปเรื่อยๆ

หมอพลอยจะลงเอยแบบไหนนะ

Man_On_The_Moon

จัดหนักหมอเลยลุง ปากดีแบบนี้ต้องแตกคาปากสถานเดียวเท่านั้น

Poowanart Koedmanee

เจอลีลาพ่อไก่แจ้แก่เก๋าแม่สาวไก่น้อยก็ชอบอกชอบใจ แล้วจะมาเอาไก่อ่อนเพิ่งสอนขันจริงๆรึ นู๋เฟิร์นคิดผิดคิดใหม่มั้ยยยย555

au2000

ใบเฟิร์นคงอยากเปลี่ยน
ต้องการคนที่เดินได้ด้วย
แต่เจม จะมีดีเท่าลุงพลกรือเปล่า
ต้องรอต่อไป

shadow5

อย่าให้ลีลาแพ้ลุงพลละหนุ่มเจมส์อุส่าไปฝึกวิทยายุทธ์ จากสำนักรัชดามา

ขอบคุณมากครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kookai

อย่าคิดเยอะเจมส์เอ๊ย!! เด้วอดนะ ส่วนลุงพลเลิกเป็นคนดีเหอะจัดไปเรื่อยๆ แล้วแต่เวรแต่กรรม...ขอบคุณครับ

nununu06