ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiiroi Tamago] Sensei dake ni | Only For Sensei [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 25, 2017, 04:56:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

อาจารย์หนุ่มจัดนักเรียนสาวซะเต็มที่เลย

ipor

::Glad::สาวน้อยก็น่ารักแบบนี้แหละ ยิ่งในชัดนักเรียนด้วยแล้วนะหึหึหึ

top314007

น่ารักอะเรื่องนี้นะคับ แต่ว่าแนวSMหน่อยๆนะคัเรื่องนี้ ::Horror::
นางเอกเราตอนแรกๆไม่เท่าไรแต่จบแล้วนี้น่ารักมากเลย ::JubuJubu::

kurokami

::Beggar::นางเอก M ถเามีตอนต่อสงสัยจะจัดหนักกว่าเดิม

araiwasud11

evo999

เนื้อเรื่องดีแท้ ฟินเบย มีลูกศิษย์อย่างงี้จัดหนัก

Gunitle

นางเอกน่ารักไม่ต้องมีคำบรรยายเลย 555 อาจารย์ก็ขี้แกล้ง สมกันดีครับ 

alaaum

as72340639

iamno0015

นางเอกเหมือนจะไม่ยอม แต่ชุดท้ายก็ยอม เอ๊ะยังไง 5555 สนุกมากครับ พระเอกสายรุกโคตรเจ๊ง

johnywalker

เรื่องนี้ซึ้งมาก พระเอกดึงนางเอกออกมาจากชีวิตที่มืดมน สนุกดีครับ

thegift52

น่าร๊ากกกกกก นางเอกน่ารักมาก อยากได้อย่างนี้  ::Yes!::

siwapol55

liverpudlian