ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Loso - First Start Chapter 1 : Log In.

เริ่มโดย นีโอ, ธันวาคม 26, 2017, 10:59:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

แบบนี้ต้องเอาใจช่วยนักฆ่าหมายเลขแปดซะแล้วว่าจะรอดพ้นมือโจรได้ยังไง ชอบอ่านมากครับ

mighty

สุดยอดเลยครับอ่านได้เพลินและลื่นไหลมากๆคนที่ไม่เคยเล่นเกมส์เมื่ออ่านแล้วทำให้อยากลองเล่นบ้างอธิบายได้ค่อนข้างดีเลยครับตอนนี้ตงเป็นบทนำที่ต้องใส่ใจอย่างมากเพื่อเข้าสู่โลกของเกมส์ออนไลน์อย่างแท้จริงสินะครับ

coldheart

ขอบคุณมากครับที่เอามาลงให้อ่าน เขียนได้มีรายละเอียดดีมาก วางพลอตเรื่องได้น่าสนใจ รอติดตามอ่านนะครับ เป็นกำลังใจให้ผลงานดีๆ

chanky2007

คิดถึงเรื่อง LOSO ภาคก่อนหน้าเลย
เนื้อเรื่องภาคนี้ก็น่าสนใจ น่าติดตามมากครับ แนวนี้ยังไงก็สนุกครับ

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
คิดว่าดี ก็ทำไป

realboon

อ่านแล้วนึกถึง losoภาคเสกเลย

ดีใจที่เอามาเขียนเป็นเรื่อง
เรื่องนี้สนุกแน่ๆ

TTT_TTT

ชอบแนวนี้มากครับ ติดตามตั้งแต่ LOSO ภาคก่อน

apichart2523

ผมชอบการให้ความหมายของคำว่า เนิร์ด (Nerd) ยังหมายถึง กลุ่มคนที่มีระดับสติปัญญาสูงกว่าเกณฑ์มาตรฐาน พูดง่ายๆก็คือฉลาดกว่าคนทั่วๆไป และชอบในเรื่องที่ชาวบ้านเขาไม่สนใจกัน ส่วนมากก็จะเป็นเรื่องวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ ห้องเรียน หรือคอมพิวเตอร์ที่ได้จากหน้าจอสี่เหลี่ยม แม้กระทั่งภาษาไทย สังคม อังกฤษ ก็ยังสามารถจัดในหมวดหมู่ในชาวเนิร์ดได้    คือผมว่าผมเป็นเด็กเนิร์ด คนอื่นเขาไม่เข้าใจในตัวผม สำหรับเนื้อเรื่องเดี๋ยวผมขอเวลามาอ่านแบบละเอียดอีกทีนะครับ พอดีทำงานอยู่ไม่ค่อยสะดวก (แอบมาอ่าน)ขอบคุณท่านมากครับ

พัดลม

::Crying:: อย่าลืมเอาไปแนบใน ebook ด้วยนะครับ

เอาไว้เป็นของแถมท้ายเล่มก็ได้ อ่านจบไปแล้ว 500 หน้า แต่ไม่กล้างอ่านต่อ กลัวจะลงแดง ถ้าอ่านจบหมดแล้ว  ::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Zoybedal

เนื้อเรื่องดีมากอ่านแล้วรู้สึกถึงความละเอียดดำเนินเป็นขั้นตอนจริง ขอบคุณที่สละเวลามากครับ  *ยังรอศึกหมอผีorigin ตอนที่เหลือแบบebook อยู่นะพี่หรือมาลงใหม่ก็ได้

pm2015

สนุกมากครับ ชอบจริงๆ ปูเรื่องมาน่าติดตามมากครับ ขอบคุณนะครับ

ohodaya

tee1402

สนุกน่าติดตาม ขนาดแค่ตอนแรกยังเกริ่นได้ดีขนาดนี้