ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ลงรูปเมียในLine Chat ลองพูดคุยกันหน่อยครับ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 30, 2017, 06:57:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

1.รู้สึกยังไงบ้างเมื่อได้อ่านครั้งแรก
แยวนี้ผมชอบครับ...จริงๆชอบเกือยทุกแนวแต่ช่วงนี้เล่นเกมแนวนี้อยู่เลยชอบเป็นพิเศษ

2.ในเรื่องทั้งหมดที่ลง ชอบตอนไหนมากที่สุด
ชอบตอบพ่อนี่แหละครับ

3.ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง
ไม่ออกความเห็นครับแต่ก็เหมือนจริงนะครับ

4.ความยาวของกระทู้น้อยไปหรือกำลังดี(เก็บไว้ให้ลุ้น)
กำลังน่าติดตาม  ตัดจบได้สวยครับ

5.ท่านอยากเห็นจูนลงภาพLine Chatกับใครอีกครับ
ขอน้องครับ

6.แล้วถ้าลองสมมุติว่า"เป็นเมียท่าน"เองล่ะ ท่านอยากเห็นเมียท่านLine Chatกับใคร
ไม่ครับ  เป็นไปได้อยากเป็นคนไลน์แชคกับน้องสาวแฟนมากกว่า

7.มีอะไรอยากเสนอแนะบ้างไหมครับ(ยกเว้นให้ลงคลิปกับเห็นหน้าสดนะ)
ไม่มีข้อเสนอครับ  แค่อยากให้ได้ยากขึ้นอีกนิดเอาให้ลุ้นตัวโก่งมันจะเสียวกว่ามากครับ

Petchn21

1.รู้สึกยังไงบ้างเมื่อได้อ่านครั้งแรก
=เอาจริงนี่เป็นแนวผมเลยครับ คุณกับผมความชอบตรงกัน แต่แฟนผมคงไม่ยอม 555

2.ในเรื่องทั้งหมดที่ลง ชอบตอนไหนมากที่สุด
=ตอนส่งรูปให้พ่อจูนครับ อ่านแล้วเสียวตามมากๆ

3.ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง
= คิดว่ามีจริงผสมแต่งขึ้นนะ แต่ส่วนใหญ่อยากให้เกิดขึ้นจริงๆเลยแหละ คงจะเสียวและฟินมากๆ

4.ความยาวของกระทู้น้อยไปหรือกำลังดี(เก็บไว้ให้ลุ้น)
= กำลังพอดีแล้วคับ แต่บางตอนสั้นไปหน่อย ขาดความเคลื่อนไหว แล้วมันสะดุดอารมณ์ครับ 55

5.ท่านอยากเห็นจูนลงภาพLine Chatกับใครอีกครับ
= จริงๆแล้วแนวที่ผมแอบชอบที่สุดคงเป็นพ่อผัว เพราะงั้นอยากเห็นจูนคุยแชทกับพ่อของคุณมากๆครับ ยิ่งถ้าเกิดได้เย็ดกันขึ้นมาจริงๆ แค่คิดก็เสียวแล้ว

6.แล้วถ้าลองสมมุติว่า"เป็นเมียท่าน"เองล่ะ ท่านอยากเห็นเมียท่านLine Chatกับใคร
= ก็พ่อผัว หรือพ่อผมนั่นแหละครับ 5555

7.มีอะไรอยากเสนอแนะบ้างไหมครับ(ยกเว้นให้ลงคลิปกับเห็นหน้าสดนะ)
= ขอรูปที่ไม่อยู่ในแชทครับ(จะได้ซูมดูชัดๆๆๆๆๆๆๆๆ)

kodakimble

1 รู้สึกตื่นเต้นมากๆ
2 ชอบตอนเพื่อนที่ office
3 ขอคิดว่าจริง เพราะ พอคิดว่าเป็นเรื่องจริงแล้วมันได้อารมณ์มากกว่า
4 อยากให้ยาวกว่านี้อีกหน่อย
5 กับเพื่อนที่ office หรือ เพื่อนแฟนเก่าจูน
6 เพื่อนที่ทำงานเค้า 
7 อยากให้ออกตอนต่อไปไวๆจังครับ แล้วก็clip ที่ส่งมาใน line chat น่าจะลงให้เปิดดูได้ด้วย อิอิ

รออยู่ด้วยใจจดจ่อ ขอบคุณนะครับท่าน 

inferno16

1.เรื่องจริงใช่มั้ย

2.ชอบทุกเรื่องครับ แต่จะชอบ incest เป็นพิเศษ(ป๊า)

3.ผสมๆกันครับ

4.ขอยาวกว่านี้อีกนิดครับ

5.เพื่อนป๊า

6.ผัวเก่ามันครับ

7.อยากให้มีแฟนมีท(5555555)

guzzpai

- ตอนแรกงงๆ ตอนนี้อ๋อและรอติดตามครับ
ชอบตอนน้องชายจ้า
- ผสมปนกันจริงบ้างแต่งบ้างเพื่อความสนุก
- ผมว่าสั้นไปไม่จุใจ
- เอาน้องชายก่อนเลยฮะ คิดว่าน่าจะไปได้ไกล
- ขอเป็นเพื่อนสาวของนางละกันครับ
- อยากให้เรื่องยาวกว่านี้ฮะ ไม่จุใจ 555

lnomg

สุดยอดมากครับ การเล่าเรื่องที่มีรูปภาพใน chat ไลน์ด้วย สำหรับผม รู้สึกแปลกใหม่มาก (อาจเพราะไม่ค่อยได้อ่านแนวนี้)

ชอบตอน PAPA เพราะรู้สึกตกใจ

ไม่แน่ใจเลยครับ อยากรู้มาก ช่วยเฉลยหน่อยนะครับ

กำลังดีครับ แต่ถ้าเพิ่มความยาวอีกก็จะดีมาก

ผมมาตามอ่านทีหลัง ก็น่าจะหมดแล้วละครับ 

ขอไม่นะครับ อันนี้

มีรูปชัดๆ เพิ่มแยกมา และ ผมจะรอติตามผลงานแนวนี้อีกครับ     ::Thankyou::

pirawut

ตื่นเต้น น่าติดตามมากครับ ชอบมาก

ไลน์ครอบครัวครับ ชอบแนวๆพี่น้อง

มีเรื่องจริงเป็นพื้นฐานครับ

กำลังดี แต่ถ้ายาวกว่านี้จะแจ่มมากครับ

ตัวสามีด้วยครับ

กับน้องสาวตัวเอง(ญ-ญ)

อัพเรื่อยๆเลยนะครับ ชอบมาก ขอติดตาม

ball1892

1.รู้สึกยังไงบ้างเมื่อได้อ่านครั้งแรก-โอ้โห้...น้องจููนน่า....นัก

2.ในเรื่องทั้งหมดที่ลง ชอบตอนไหนมากที่สุด-ถึงตอนนี้ก็ต้องที่คุยกับป๊าล่ะครับ ทั้งเสียว ทั้งลุ้น ทั้งตลก

3.ท่านคิดว่า"เนื้อเรื่อง"ที่ลงเป็นเรื่องแต่งหรือเรื่องจริง-ก็คงมีจริงบ้างล่ะ

4.ความยาวของกระทู้น้อยไปหรือกำลังดี(เก็บไว้ให้ลุ้น)-น้อยได้ แต่อย่าหายไปนานๆ ใจคอไม่ดี คิดถึง...น้องจูน

5.ท่านอยากเห็นจูนลงภาพLine Chatกับใครอีกครับ-กับผมก็ได้นะ หลังไมค์เลย อิอิ

-อาบังปล่อยเงินกู้
7.มีอะไรอยากเสนอแนะบ้างไหมครับ(ยกเว้นให้ลงคลิปกับเห็นหน้าสดนะ)-เป็นกำลังใจให้แล้วกันครับ ปล.FCน้องจูน