ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องเฟรินสาวออฟฟิต 1

เริ่มโดย reak, ธันวาคม 28, 2017, 02:51:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ตอนนี้จะเกริ่นเรื่องของน้องเฟรินให้ทันตอนของแนนนะครับเผื่อบางคนสงสัยว่าน้องเฟรินมายังไง
เฟรินกับแนนเป็นเด็กใหม่ที่เข้ามาในช่วงที่ผมได้ถูกย้ายมาอยู่สาขาใหม่ของบริษัท ในช่วงแรกที่เข้ามาส่วนใหญ่ผมจะต้องคุยงานกับแนนมากกว่าเฟริน เพราะแนนจะทำงานในส่วนของการติดต่อลูกค้า ส่วนเฟรินจะทำในเรื่องบัญชีที่นานๆจะมีงานเข้ามาที ที่สำคัญอาจจะเป็นเพราะแนนขาว สวย ยิ้มเก่ง ช่างพูดจาออดอ้อน แถมเคยเป็นฟรีเซนเตอร์อันดับต้นๆของมหาลัยชื่อดังอีกด้วยเลยทำให้ผมสนใจแนนมากกว่า(บางทีก็จะมีโอกาสจับนู่นลูบนี่ตามประสาเจ้านายกับลูกน้อง) ส่วนเฟรินเองก็เป็นเด็กบ้านๆ ที่หน้าตาดีคนนึง ตาคมๆ ตัวเล็กกว่าแนน ก้นผายๆ เป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดจาอะไร แต่ถ้าสังเกตุดีๆ เฟรินเองจะสวยมากเวลายิ้ม เฟรินกับแนนก็มีแฟนแล้วด้วยกันทั้งคู่ แต่ของเฟรินยังไม่ได้แต่งงาน พอทำงานกันไปได้สักพัก เฟรินก็บอกว่าจะแต่งงานกับแฟนเร็วๆนี้ ผมกับแฟนเฟรินก็คุยกันบ้างเวลาเจอกัน บางทีก็มีนัดกันไปเตะบอลช่วงเย็นๆ พอถึงวันงานแต่ง ผมตามไปที่งานช้านิดนึงพอถึงที่งาน เฟรินก็รีบออกมาต้อนรับผมอย่างดี พาไปไหว้พ่อแม่ รู้จักญาติๆกันหมด บอกเป็นผจก.ที่เฟรินทำงานอยู่ จนพามาส่งที่โต๊ะที่พวกแนนนั่งกัน ผมเห็นชุดที่แนนใส่มางานนี้เรียกได้ว่าแปลกตาสุดๆ ปกติแนนเองก็สวยน่าเย็ดอยู่แล้ว มาใส่เสื้อเปิดไหล่ข้างหนึ่งโชว์ความขาวจนเกือบถึงเอว เล่นเอาผู้ชายทั้งกลุ่มนั่งจ้องกันตาเป็นมันเลยทีเดียว พอกินกันไปได้สักพัก แนนก็ชวนให้ไปกินต่อกันที่ผับ(เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดแนน ตอนไปเที่ยวผับต่อจากกินงานแต่งเฟริน)พองานเลิกทั้งกลุ่มพากันไปต่อกันที่ผับ ผมเองทำท่าจะออกตามไปเฟรินก็บอกให้ผมอยู่ก่อน เดี๋ยวมานั่งเป็นเพื่อน พอพวกแนนไปสักพักเฟรินก็เดินมาหาผม บอกดีใจมากที่ผมมา วันนี้เฟรินเหนื่อยมาทั้งวัน แต่พอเจอผมก็หายเหนื่อยทันที ผมเองช่วงแรกก็ยังไม่เข้าใจอะไรเท่าไหร่ ได้แต่ยิ้มๆ แล้วบอกว่าวันนี้เฟรินสวยมากเลยนะ เห็นแล้วอิจฉาเจ้าบ่าวจังเลย เฟรินดีใจยิ้มหน้าบานก่อนจะดึงผมเข้าไปหอมเล่นเอาผมอึ้งอยู่พักนึง แล้วบอกผมว่าไว้มีโอกาสเฟรินจะทำให้มากกว่านี้นะ ผมเองก็เริ่มตึงๆพอเจอเฟรินพูดแบบนี้ เลยบอกเฟรินว่า ผมเองก็อยากหอมเจ้าสาวคนสวยคนนี้บ้างจังเลย พอพูดจบผมเห็นเฟรินหันซ้ายหัวขวา ก่อนจะบอกว่าคนยังเยอะอยู่ รออีกสักพักนะ ผมเองก็ยิ้มๆสักพักจนเจ้าบ่าวเดินมานั่งกินด้วย เรานั่งกินกันไปคุยกันไปเรื่อยๆ ส่วนใหญ่ผมก็จะคุยเรื่องให้เจ้าบ่าวปั๊มลูกไวๆบอกวันดีแบบต้องต้องจัดให้หนักๆ เจ้าบ่าวก็เออออกับผมด้วยเป็นพักๆ เฟรินเองเวลาพูดเรื่องปั๊มลูกก็อายหน้าแดงคอยทุบคอยตีเจ้าบ่าวตลอด จนเวลาเลยมาเกือบเที่ยงคืนผมเองก็เริ่มตึงๆเลยขอตัวกลับก่อนกะว่าจะตามพวกแนนไปที่ผับต่อ เฟรินเลยขอตัวเจ้าบ่าวมาส่งผมที่รถ พอออกมาที่ลับตาคนเฟรินก็เดินมาเกาะเอานมมาถูแขนผม บอกว่าอยากทำแบบนี้มานานแล้ว ผมเอาก็เริ่มตึงๆเลยเนียนๆไป พอมาถึงที่รถ เฟรินถามผมว่ายังอยากหอมเฟรินอยู่มั้ย ผมยิ้มๆให้แล้วดึงเฟรินมาหอมฟอดใหญ่ไปทีนึง เฟรินเองก็รีบหอมผมคืนอีกที ก่อนจะส่งผมขึ้นรถบอกให้ขับกลับบ้านดีๆ คืนนั้นผมก็เริ่มรู้สึกแปลกๆใจอยู่บ้าง แต่อาจเป็นเพราะคืนนั้นผมได้เย็ดแนนไปเลยลืมเรื่องเฟรินไปหมด พอเฟรินมาทำงานก้จะคอยยิ้มหวาน คอยดูแลผมออกหน้าออกตาตลอด จนมาถึงหลังจากที่ผมจับแนนเย็ดในห้องน้ำที่ออฟฟิต เฟรินก็เริ่มออกอาการหึงจนแนนเริ่มแปลกใจ เวลาผมจะออกไปไหนกับแนนก็จะคอยถามคอยตามผมไปด้วยตลอด จนวันนึงผมต้องออกไปซื้อของกับแนน ซึ่งมันต้องใช้เวลานาน(กะจะพาแนนไปออกไปเย็ดนั่นละ)ผมชวนแนนยังไม่ทันจบเฟรินก็รีบบอกว่าขอไปซื้อของกับผมเอง แนนนั่งอยู่ข้างๆ ก็อ้ำอึ้งมองหน้าผมอยู่พักนึง ก่อนจะพยักหน้าให้เฟรินไปแทน เฟรินก็ดีใจเดินจูงมือผมออกไปซื้อของทันที พอขับรถไปได้สักพักเฟรินก็บอกว่าเฟรินรู้แล้วนะว่าผมกับแนนมีอะไรกัน ผมอึ้งไปแปปนึง ก็ถามว่ารู้ได้ยังไง เฟรินบอกวันนั้นกลับมาเอาของที่ลืมไว้ เห็นออฟฟิตล็อคไม่มีใครอยู่ ก็เลยไขกุญแจเข้ามา แล้วก็ได้ยินเสียงคนเอากันอยู่ในห้องน้ำ ทั้งเสียงกระแทกกับเสียงครางดังมาก จนได้ยินออกมาถึงข้างนอก ทีแรกเฟรินคิดว่าแนนกำลังเอากับช่างอยู่แน่ๆ เพราะแอบเห็นแนนคุยกันในแชท อยู่เมื่อช่วงเย็น ก็เลยแอบดูกะว่าจะแอบถ่ายรูปไว้แซวแนนทีหลัง แต่คนที่ออกมาจากห้องน้ำดันไม่ใช่ช่าง กลับกลายเป็นผม เฟรินบอกถึงกับหน้าชาไม่คิดว่าจะผมจะแอบมีอะไรกับแนนในห้องน้ำที่ทำงานแบบนี้ ตั้งแต่นั้นมาเฟรินเองก็จะเริ่มรู้สึกหงุดหงิดเวลาที่ผมต้องคอยมาดูงานแนนตลอด ผมเองก็คิดอะไรไม่ออก ดูๆแล้วอาการของเฟรินเองก็คงกำลังหึงผมอยู่แน่ๆ ถ้าผมเอากับเฟรินไฟอีกคน แล้วทีนี้จะมีปัญหาหึงหวงกันที่ทำงานรึเปล่า เพราะออฟฟิตมีแค่เฟรินกับแนน 2 คน ถ้านายรู้ผมว่าผมพาดเด็กออฟฟิตทั้งคู่แล้วมาทะเลาะกันแบบนี้ ผมคงจะโดนมิใช่น้อย ว่าแล้วผมก็เลยตัดสินใจถามเฟรินว่าจะเอายังไงละ เฟรินหันมามองหน้าผมเหมือนกับว่ารอให้ผมถามคำถามนี้ออกไป เฟรินจ้องผมอยู่สักพักเหมือนกำลังคิดอะไรอยู่ ก่อนจะเริ่มพูดออกมาเบาๆว่า ให้ผมทำกับเฟรินเหมือนแนน ผมเองได้ยินก็ตกใจรีบหันมาถามเฟรินว่าเมื่อกี้บอกว่าอะไรนะ เฟรินคงอายแก้เขิลทุบไหล่ผมไปทีนึง แล้วก็พูดเสียงดังว่า "ให้เอากับเฟรินเหมือนที่ทำกับแนนด้วยไม่ได้ยินรึไงเล่า"....

peddo

เจ้านายอะไรโชคดีจัง แต่กินของใกล้ตัวนี่น่าจะมีปัญหานะครับ น้องเฟิร์นจะเสียเด็กอีกคน แนนน่ะคงกู่ไม่กลับแล้ว สงสัยจังว่า เฟิร์นจะแข่งทุกรูปแบบหรือเปล่า ขอบคุณครับ

kit2516

taton

ขอใบสมัครบริษัทนี้ด่วนเลยครับ งานน่าสนใจจริงๆ  ::WooWoo::

C-Master

johnywalker

สงสัยนี้จะมีผู้ชายคนเดียว คือพระเอกของเรา ถึงได้เนื้อหอมขนาดนี้
เรียกว่าปั้นหำตากกันเลยทีเดียว
::HoHo::

sixdevil7

amtorff73

ทำไมพระเอกของเราถึงได้หำหอมขนาดนี้ครับ มีสาวๆมาติดตลอด

Whoo Amm Ii

aunwatch

26916