ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lerschai11

ขอบคุณ​มาก​ๆ​ครับ​ลุ้นตลอดเลย  หนูมิ้นติดใจพ่อหนักแน่ๆ​ 555

sexsuremami

^~MayBe~^

เหมือนจะพลาดที่มาที่ไป  จุดเริ่มต้นของความสะท้านทรวง
^~Wish yOu were here~^

theoat

อ่านสนุกดีอะครับ แนวฮาเรมลูกสาวของพ่อเลี้ยงนี่กำลังดีเลย แถมมีตั้งสี่คนอีก ไล่เก็บแต้มกันมันส์ อิอิ เป็นคนแก่ที่เหลือร้ายจริงๆ

ท่าน ขุน ค้อน

แนวนี้ผมชอบมากเลยและอย่ากใด้แบบนี้จ่ะเอาไห้ท้องทุกคนเลยชอบชอบชอบมากกกกก

delixis

นับว่าเป็นเรื่องที่สนุก น่าติดตามอย่างน่าสนใจอีกด้วยครับ

Long Sakorn

Somsili

พระเอกเป็นชายสูงวัยมีลูกเลี้ยงสี่คน
ว่าถึงการเลี้ยงลูก

chokolate

สนุกดีครับ พ่อเก่งจริง ๆ หลอกล่อลูกสาวได้ขนาดนี้ จนยินยอมพร้อมใจ