ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Omegaeiei

เป็นกำลังใจให้ในการสร้างงานเขียนดี ๆ ออกมาเยอะๆ ครับ

volxon

ผมล่ะชอบแนวนี้ซะจริงๆเลย  สาวน้อยของพ่อ มาปรึกษากันขนาดนี้  ดีแล้วล่ะ ไม่ต้องไปมีใครแล้ว มีกะพ่อเลี้ยงคนนี้ก็พอแล้ว อิอิ ::Grimace::
ผมล่ะอิจฉาพระเอกจริงๆ ที่เมียเข้าใจและยินดีให้พ่อเลี้ยงไปเทรนให้ลูกสาว ฮี่ฮี่ ::WooWoo::

S1111s

อ่านแล้วกำลังสนุกขออ่านต่อครับ ชอบมากเนื้อหาเขียนได้หน้าติดตามครับ

pb2551

papapabc

สำนวนการแต่งสุดยอดมากครับ ได้อารมณ์และไหลลื่นสุดๆ

pumkin9

ท่าน ขุน ศึก

พระเอกสูงวัยดูกำลังมาแรงนะครับเนี่ย​ และแนวครอบครัว​ด้วย