ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

่jub2520

ชอบในการดำเนินตัวละครในแต่ละบทได้ชัดเจนดี  ไม่ทำให้น่าเบื่อ  สนุกจบในแต่ไม่ละตอนไม่ค้างคา

oshiris

sommchai

รักแท้ ไม่มีจริง

เรื่องใหม่เปิดมาก้อชวนติดตามแล้ว จะตามผลงานต่อเรื่อยๆนะคับ ::JubuJubu::

aprilz

Petty Pig

poison_react

ตามอ่านตอนนี้เป็นตอนที่สองครับ
ทุกตอนน่าสนใจมาก ฟินสุดๆ ชอบมากครับเรื่องแนวทำให้ท้องอย่างเต็มใจแบบนี้
นี่สิ สุดยอดแห่งศิลปะแห่งกาม

pfrankz

pp1659

1015up

tontantc13

แผนการอันร้ายกาจของชายสูงวัย...ต้องศึกษาเอาไว้ใช้

Nut Tri Nut

แนวครอบครัวมันๆ มาอีกแล้ว แค่คนแรกก็เด็ดแล้วครับ