ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mix_Xer

เขียนบรรยายจนทำให้เชื่อเลยว่าคุณพ่อเลี้ยงคนนี้เก่งกาจในเชิงกามแคค่ไหน มีลูกล่อลูกชน ค่อยๆกล่อมจนมิ้นยอมปล่อยตัวปล่อยใจให้เสพสมทีละนิดจนได้

perbig001

audy11

พ่อเลี้ยงวัยชรา กับสาวน้อยวัยละอ่อน อ่านแล้วตื่นเต็นเสมอครับ

Aomba

อยากเป็นพ่อเลี้ยงในเรื่องนี้จริงๆเมียก็เป็นใจลูกก็ยอมแต่โดยดี ได้คนสุดท้องเป็นคนแรกยังจัดเต็มขนาดนี้ตอนได้ครบทุกคนพ่อเลี้ยงระวังช็อคคาอกนะ 555555 จะมีสวิงพร้อมกันทั้งบ้านไหม

porbasscover 5555

ลุงบุญส่งฟิตมากๆอายุ68ปีขนาดนี้แล้วส่งสัยคงได้ยาดีอะไรสักอย่างมากินแน่ๆ

Tamanoon Kasanook

anigkanjana

เรื่องนี้น่าสนุกนะครับเนี่ย พี่น้องเยอะขนาดนี้มีเหมาหมดบ้านไหมครับท่าน

herem

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆมีคุณภาพครับ ได้เริ่มอ่านเรื่องนี้ช่วงสงกรานต์สวัสดีวันสงกรานต์ครับ

cat669