ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

theoat

อ่านตอนแรกไปอย่างหนุกเลยครับ เขียนกันยาวๆหลายๆตอนเลยนะครับ สาวๆหลายคน จับคู่สลับได้เยอะดี

vralpha1

mongk

phaii

mspeed

bluesky11

ชาติก่อนลุงบุญส่งคงทำบุญมาดี ชาตินี้ได้เมียหลายคนเลย แถมกินแต่เด็กด้วย ขอบคุณที่แต่งให้อ่านครับ

mewzira

พ่อเลี้งนี่แสบจิงๆ สงสัยนอกจากแม่ มิ้น คงเอาให้ท้องหมดบ้านแน่ๆ

saka2520

ทั้งหุ่นที่บรรยายกับความร้อนแรงของสาวๆ พระเอกรุ่นปู่เราคงจะจบเรื่องนี้แบบตัวซีดๆแน่เลย

pain12

zethkhun

ควบสองมันไปละ ต่อน้องหมอกเพิ่มเป็นสามไปเลย เสียดายที่หมอกไม่ซิง ปากจัดเเบบนี้ต้องโดนข่มขืนเปิดซิงให้หมดสภาพถึงจะมัน

wiseman

peat

คนแม่ท้อง
คนลูกก็จะให้ท้อง
เด็กเกิดมานี่ลำดับญาติกันยุ่งเหยิงเลย..