ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjgreat

wingodin

สวัสดีปีใหม่นะครับไรท์ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

tdt14023

สุดยอดเลยครับขอให้ลุงบุญส่งทำให้ป๋องทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะครับจะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกัน

W.thai

เนืื้อเรืืื่องสุดยอดชวนติตตามมากครับอยากรูว่าใครจะะโดนเป็้นคนต่อไป

ปฐพี คิ้วตรง

::Bloody::หมอกไม่ซิงแล้วน่าเสียดายถ้าจับเอาตอนซิงๆแล้วมีมิ้นช่วยละก็มันแน่ๆคับคุณพ่อเลี้ยง

ikkaross

feleeona

suratad

oddsk

airfoxus

อิจฉาพ่อเลี้ยงมากเลยในที่สุดก็ทำให้ลูก
เลี้ยงสาวติดใจแบบนี้ยังเหลืออีกสามให้้้้้จัดการ

kittaphot007

มาาเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งอีกตอนอย่ารีบหายหน้าหายตาไปไหนผมเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะครับชอบแนวนี้มากๆ ::Glad::

ost

ขอบคุณครับ ที่หมอกต่อต้านนี่เป็นเพราะรู้ท้ันอะไรหรือเปล่าน้า

ayiraj2408

WACHIRA SAKAEW

นี้ขนาดแต่งเล่นๆนะครับ เนื้อเรื่องบรรยายยังดีอยู่เลย ชอบครับ

nooy01