ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน อยากจะควบให้ป่องจะได้ไหม

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Auto89

Ratpoom mini

เห็นว่าจะเขียนเป็นเรื่องสุดท้ายแล้วเหรอครับเลยจัดหนักหยังงี้

air111fox

เป็นคนดีจริงๆ สอนสาวน้อยป้องกันตัวอย่างสุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆ

2kidding

เวลาป่องมาแล้วจะทำยังไงจะบอกแม่ขวัญว่าอย่างไรหล่ะเนี่ย

benzuker

สนุกมากๆครับ ต้องขอบคุณที่แต่งเรื่องยาวๆสนุกให้อ่านอีกเรื่องนะครับ ชอบเรื่องแนวนี้ครับ

kon987123

phoner

sarojs2514

::Glad::แม่ลูกขี้เอาทั้งบ้าน จัดฮาเร็มเลยครับ ต้องขอบคุณที่แต่งเรื่องยาวๆสนุกให้อ่านอีกเรื่องนะครับ

sutheepong

ขอบคุณมาก ๆ ครับ แบบนี้รับรองว่าป่องแน่นอนครับ

asiakook

มิ้นโดดลงเตียงอย่างเป็นทางการ แล้วจัดหมอกยังไงดีน้าอย่าให้แอ้มเจี๊ยวหวานง่ายๆนะ ทรมานนานๆ อิอิ ขอบคุณครับ

เจนณรงค์ หอมหวล

เจอคารมและลีลาขั้นเทพเข้าไปทั้งแม่ทั้งมิ้นติดหนึบละ

yukleg

ถ้าแม่ยอมให้ผัวตัวเองฟันลูกสาวต่อหน้าต่อตาแบบนี้ ถึงท้องก็คงไม่มีปัญหาหรอก เพราะแม่สมยอมเอง

kimjikung

ลุงขั้นเทพจริงๆ เอาทั้งแม่ทั้งลูกเตียงเดียวกันเลย

devilsakura

spr566