ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

เดี๋ยวพ่อบำบัดให้นะ จะติดยาคงกลายเป็นติดพ่อเลย  ::DookDig::

yuta279

ท่าทางจะปราบพยศหมอกได้แล้ว เปลี่ยนจากติดยา เป็นติดพ่อแทน

lnwsa

อ่าหะ แล้วคนที่สามก้ตาม อิจฉาฉาปู่อย่างแร๊งงงงง

บักทอม

manitp

::Sobad:: ดูเหมือนจะขาดตอนไปบ้างไม่ค่อยต่อเนื่อง อยากให้มีรายละเอียดมากขึ้น ::KO::

olemantu

ไม่ใช่นักบำบดจิตธรรมดา..แบบนี้อยู่สบายละ ยิ่งเมียให้โอกาสด้วยมีสิทธิได้ตั้งฮาเร็ม

automilo

สงสัยได้ครบทั้ง 5 คน ว่าแต่ถ้าท้องทุกคนเด็กจะนับญาติ กันยังไง 555

Mamotaro Musashi

::Glad::่บริการบำบัดรักบำบัดใจจริงๆเลยครับ คราวนี้หมอกคงรักพ่อบุญธรรมแล้ว ขอบคุณ ครับ

wutiwong

เป็นพ่อเลี้ยงที่สุดยอดจริงๆ ใช้วิชาชีพบำบัดให้ลูกเลี้ยงด้วย

bosshii

มะยม ร้อยเอ็ด

tetete

peddo

ไอ้เงื่อนไขที่สองก่อนซ่อนนี่แหละสำคัญ ท่าทางหมอกจะผ่อนคลายลงบ้าง และน่สจะรับศึกหนักไ้ด้ดีกว่าแม่กีบน้องนะครับ คุณพ่อจัดชุดใหญ่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

XYZ

ในที่สุดก็ถึงคิวน้องหมอกโดนบำบัดบ้างละ ขอบคุณมากครับ