ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน บริการบำบัดรักบำบัดใจ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1heritage

sushinmana

อย่างน้อยหมอกยอมเปิดใจคุยด้วย แม้จะโดนบังคับ แต่ก็บินยอมที่จะทำ สุดท้ายหมอกโดน..แน่นอน

gnukde

toremo002

wanran15

คิดว่าจะมีขืนใจลูกแอบดีใจนะครับที่ยังเป็นแบบเอาตามความสมัครใจสู้ ๆนะครับ

au2000

P0A0Y0

เรื่องนี้โดนใจสุดๆเลยชอบมากมาย
ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆแบบนี้นะครับ ::Thankyou::

xvenomz

เอาแล้ว จะได้หมอกมาเพิ่มอีกคนแล้ว ดูซิ จะปราบพยศได้ไหม

etracker

แต่ละตอน จัดให้ตอนละคนสองคนเลย น้องหมอกโดนแน่ๆ งานนี้ ขอบคุณมากครับ

wiseman

packna

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เหมือนเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์ ติดตามผลงานดีๆต่อไปครับ

knutja

จัดหนักจัดเต็ม จัดน้องหมอกอีก 1 คน อิจฉาจริงๆ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คงไม่รอดแน่ๆหมอกเอ้ย

ร้ายนักก้อต้องจัดให้สมอยาก

mengchan

makuss