ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minij Kim

err

พ่อคงมียาดีอายุปูนนี้เอาได้ทุกวันนี่ก็เมีย  สาม  คนที่สี่  กำลังจะได้อีก  

nat24468

devilhero

พญายม

ใกล้ครบหมดแล้ว พยายามเข้านะครับเป็นกำลังใจให้ครับ สุดยอดพ่อเลี้ยงเลย

t_to_kill

เมียสามแล้ว จะเอาอีกสอง คุณพ่อจะฟ้าเหลืองรึเปล่าครับ

wintowin

พ่อเลี้ยงน่าจัดไปอย่างหลากอารมณ์ เสียวจนหยดสุดท้าย

Mix_Xer

หรือว่ามินจะเป็นพวกชอบโชว์หว่า ต้องให้คุณพ่อเลี้ยงทดลองให้เห็นกับตาแล้วละว่าใช่รึเปล่า

tantawat

navy868

เจ้านายของมินจะโดนแบบไหนไม่รู้แต่เอาให้หนักๆเลยครับ... ::Angry::