ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ตอนนี้คงต้องปิดกันให้วุ่นว่ามิ้นท้องและหมอกกำลังจะท้อง ไม่งั้นมินกะมุกคงไม่ยอม  แต่ดูๆ มินก็คงจะเสร็จเร็วๆนี้แหละ

Pigdavil

รายที่สี่ รายต่อไปดูสิจะวางแผนจัดการยังไง ขอบคุณมากครับ

khokkhan

::WowWow::ได้ลูกเป็นเมียสองคนแล้วยังเหลืออีกสอง ขอบคุณครับ

BuffFun

Tarn225

yzf03

จะตั่งฮาเร็มได้ไหมท่าน5555 สาวๆแต่ล่ะคนสุดยอดเลยย

tontantc13

น้องมินจะโดนหนักแค่ไหนนะ...แต่ก็คงมีความสุขมากแน่นอน

air111fox

น้องมินน่าสงสาร ทั้งแฟนทั้งหัวหน้า ต้องแก้แค้นให้เข็ดคนพวกนี้

mardee dee

พ่อเลี้ยงตัวอย่าง เอาใจแม่ไม่ขาดตกบกพร่อง ดูแลลูกๆ เต็มที่ ได้อย่างนี้คุ้มเลยนะครับ

yak7384

whitegon

manee

Pong Sak