ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal6969

บทของมิ้นมาแนวดราม่าเลย แต่แบบนี้เข้าทางนักบำบัดจิตนะเนี่ย ลุยเลยพระเอกของเราาา

Adriano

ขอบคุณมากจ้า ฮาเร็มแบบนี้ มีใครไม่อยากตั้งบ้างหนอ พ่อเอ๊ย

kabyala

ใจถึงจังเลยนะคุณแม่จะมีสักกี่คนครับที่ยอมยกลูกให้เป็นเมียผัวแบบนี้สุดยอดครับใจ ขอบคุณครับ

Petty Pig

nanzy153

tum-na

sevensin777

thep59

สุดยอดจริงๆ น่าจะทำให้ท้องทุกคนเลย แบบนี้เป็นฮาเร็มแน่นอน

procha

โอ้ น้องมิน มีปัญหา ปรึกษา คุงพ่อ เนี้ยแระถูกคนแย้วว  ::GiveMe::

destoryer

ช่างกล้าหาญยิ่งนัก 
ปล. ตอนนี้แล้วไม่ได้ขอไปแล้วเหรอครับ::Hmmm::

Thitima OU

flask

mrgreen

ให้ลูกเลี้ยงไปหาประสพการณ์ข้างนอกก่อนแล้วค่อยมาสร้างสีสรรที่บ้านดีๆ

Nattanan Tst

คนที่4กำลังมาแล้ว อย่างนี้ต้องเอาให้ท้องให้ครบเลยนะ

Aiden