ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝ้าย ตอนที่ 1 (โยนหินถามทาง)

เริ่มโดย cdx, มกราคม 01, 2018, 11:45:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poowanart Koedmanee

ปูเรื่องมาน่าสนใจนะครับ คงเป็นลักษณะคุณหนูสาวๆกับ คนรับใช้ในบ้าน แค่คิดตามก็ฟินแล้ว ปูเสื่อรอชมผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

tantawanjames

เปิดเรื่องดูน่าสนใจดีครับแต่นางเอกผมว่าดูเด็กไปนิดแต่ก็พอได้ โยนแล้วจะออกทางไหนนะ

likestory

คลับคล้ายคลับคราเหมือนว่าจะเคยผ่านตามาพักนึง แต่อ่านได้แค่ตอนแรกนี่แหละ แล้วยังไม่ได้ตามต่อ โยนหินมาผมขอบอกว่า ต่อเลยครับ พล๊อดเรื่องน่าสนใจ ปูเรื่องได้น่าติดตามยิ่งนัก ^_^

Nikubou

ได้ยินเสียงหินกระทบพื้นเลยหันมาดู... เริ่มเรื่องน่าสนใจครับ สำหรับผม เด็ก หรือ ผู้ใหญ่ รับได้หมดครับ(หมายถึงตัวละครในเรื่องนะครับ ถ้าเกิดไปรับของจริงกลัวหัวแตก) แต่เรื่องจะดำเนินไปอย่างไรจะรีบตามไปอ่านอย่างรวดเร็วครับ

pooman

ถ้ามาแบบนี้ไม่ต้องถามแล้วครับ จัดเลยดีกว่า

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ยังไม่ค่อยรุ้เรื่องราวครับ อ่านตอนที่หนึ่งต่อเลยดีกว่า

hanabombam

เรื่องราวน่าสนใจครับ จัดมาอย่าให้เสีย เป็นกำลังใจให้ครับ

eka1325

ลูกคุณหนูเอาแต่ใจต้องโดนจัดหนักๆครับ ติดตามเลยครับ

chanky2007

ตอบยากมาก มองไม่เห็นทิศทางของเรื่อง
แต่ก็ติดตามกันต่อครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

swbkk

โยนหินถามทาง แต่ลงกบาลผมเต็มๆ  ชอบซิครับ...... ถามได้

××Mon××

โยนหมอนถามทาง แหมะๆแอดก็ช่างแซวน้อ แอดกลัวเจ็บล่ะซิ เนื้อเรื่องน่าติดตาม จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ ท่าน CDX

snoob

เดาใจได้ยากว่าจะไปทางไหน เรื่องนี้คงต้องวางไปทางไหนล่ะครับ

yukleg

เด็ก14นี่ วัยกำลังอยากรู้ อยากโดนเลยนะครับ...เด็กสาวกับหนุ่มสูงวัยแบบนี้ จัดมาเลยครับ

Suchart Thanee

มาแนวเด็กกะคนสวนอีก น่าติดตาม ชอบมากครับแนวนึ้

คนธรรมดา ธรรมดา