ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 13

เริ่มโดย reak, มกราคม 02, 2018, 10:08:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ตอนเช้าผมรู้สึกตัวตื่นมาก็เห็นน้องยีนกำลังดูดควยผมอยู่ ก่อนจะสวมถุงยางขอบตาแพะอีกอันที่เหลือ แล้วขึ้นคร่อมทันที พอเสียบมิดด้ามยีนก็ตัวสั่นๆ แหงนหน้าซ๊๊ดปากครางเบาๆ ก่อนจะฝืนยกตัวขึ้นแล้วสาวขย่มควยต่อ แป๊ปเดียวยีนก็หยุดขย่ม ตัวเกร็งอีกรอบ ผมนอนมองยีนนั่งทับผมอยู่พักนึง ก่อนจะวิ่งอายๆเข้าห้องน้ำไป ตอนไปส่งยีนที่มหาลัยผมถามว่ามันเสียวมากเลยเหรอ ยีนพยักหน้าบอกผมตอนนี้ก็ยังคันๆในรูอยู่เลยนะ แล้วก็เอามือล้วงหีที่มีน้ำเหนียวๆติดมาให้ผมดู ก่อนจะพิเรนเอามาป้ายใส่ปากผม ยีนนั่งล้วงหีไปเอามาป้ายปากผมไปแบบนี้จนถึงมหาลัย บอกคืนนี้อยากโดนอีก รีบกลับมาจัดไวๆนะคะคุณผัว ผมยิ้มๆแล้วรีบไปซื้อโจ้กแล้วตรงไปหาแนนทันที พอถึงห้องก็เห็นแนนนอนห่มผ้ากอดกันอยู่กับช่าง คนอื่นหายหมด เดินดูรอบๆก็เห็นเสื้อผ้าเปียกน้ำอยุ่2-3ชุด แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร พอจัดโจ้กใส่จานเสร็จก็นึกอยากรู้ว่าสภาพหีแนนจะเป็นไง เมื่อคืนแนนโดนอะไรบ้าง ทีแรกว่าจะดูกล้องแต่เอาไว้ก่อน ยังไงเดี๋ยวช่างก็ส่งให้ผมดูทีหลังอยู่ดี ผมหยิบโทรศัพท์มาถ่ายคลิปแล้วค่อยๆเปิดผ้าห่มออกทีละนิด ไล่ลงมาเรื่อยๆ เท่าที่ดูหน้า ผม คอ มีคราบน้ำว่าวแห้งๆ ติดเต็มไปหมด รอยดูดเขียวๆแดงๆก้มีไปทั่วตัวเหมือนเดิม ผมค่อยดึงมาจนถึงหีแนน ทีแรกแนนนอนตะแคงเลยคิดว่าเป็มผ้ารึอะไรสีดำๆติดอยู่ แต่พอจับขาแนนค่อยๆอ้าออกเล่นเอาผมถึงกับต้องเสียวไปทั้งตัว รูหีที่เคยสวยของแนน กลับมีควยปลอมสีดำอันใหญ่ยักษ์เสียบคาไว้อยู่ แถมยังเข้าไปลึกจนเกือบจะมิดยันโคน ผมยืนมือสั่นถ่ายคลิปไป พยายามจะแหกหีดูก็ไม่มีที่ว่างเลย ควยปลอมมันอัดแน่นเต็มรูหีสนิท ที่รูตูดแนนเองก็มีคราบ ขาวๆเหลืองๆเต็มไปหมด เลอะเปื้อนไปจนถึงที่นอน ผมยิ่งคิดยิ่งเสียวแทน นี่แนนโดนไอ้ควยปลอมอันใหญ่นี่เสียบหีขนาดนี้ ยังนอนหลับได้ยังไง รึเมื่อคืนเจอมาหนักมากรึเปล่า เพราะเท่าที่ก่อนผมจะไป พวกลูกน้องช่างก็เหมือนจะไม่ไหวกันแล้ว อาจจะเป็นช่างเองที่อาจจะพิเรนยัดไว้ก่อนนอน ว่าแล้วผมก็ลองเอามือดึงควยปลอมดู ปรากฎว่ามันไม่ขยับเลย ไม่ว่าจะดึงออก รึดันเข้าไป ดูเหมือนจะติดแน่นกับภายในรูหีของแนนไปแล้ว พอผมออกเเรงมากไปนิดแนนก็สะดุ้งครางอืมๆ เบาๆในคอ ผมเลยเรียกแนนให้ลุกมากินโจ้ก แนนเองก็งัวเงียนตื่นขึ้นมา พอทำท่าจะลุกนั่งก็สะดุ้งสุดตัว ก้มไปมองดูที่หีตัวเอง แล้วก็ทุบช่างที่นอนอยู่ข้างๆ บอกไอ้บ้านี่มายัดคาแบบนี้ได้ยังไง ช่างงัวเงียมองผมมองแนนแล้วก็นอนต่อ แนนเองนั่งไม่ได้ก็เลยให้ผมประคองลุกยืน พอลงจากเตียงได้ แนนเลยต้องเดินแบบขาถ่างๆ เพราะควยปลอมมันคาอยู่ในรู แนนลองดึงดูก็ไม่ออก บอกมันแน่นมากเหมือนจะเอาเนื้อผนังหีข้างในออกมาด้วย พอมาที่โต้ะกินข้าวแนนเลยต้องยืนกิน เอาขาข้างนึงวางบนเก้าอี้ ผมเดินถ่ายคลิปไป แนนก็บ่นว่าโรคจิต ถ้าหลุดขึ้นมาต้องรับผิดชอบแนนด้วยนะ ผมยิ้มๆก่อนจะดึงเก้าอี้ไปต้องกล้องใกล้ๆ เอามุมที่เห็นควยปลอมสีดำเสียบคารูหีของแนนชัดๆ แล้วเดินไปหยิบถุงยางขอตาแพะมาใส่ แนนมองตามแล้วถอนหายใจ บอกไอ้บ้านี่ก็มาเงี่ยนแต่เช้า ผมยิ้มๆแล้วเดินเอาควยไปถูก้นแนน แนนถึงกับทำท่าเซ็งๆคงจะไม่มีอารมณ์ ผมเอาวาสลีนป้ายที่รูตูดแนน แล้วเอามือล้วงๆๆเข้าไปในรูตูด พอยัดแล้วทำท่าจะควานในรูตูด กลับมีน้ำไหลตามนิ้วออกมา ผมถามแนนว่าเมื่อคืนมีเย็ดสดแตกในด้วย เหรอ แนนบอกไม่รู้เหมือนกันมาวมากอะ ผมก็เลยไม่สนใจเอานิ้วควานในรูตูดอยู่สักพักแล้วจับควยจ่อรูตูดแทน ทีแรกกะว่าถ้ากดทีเดียวมิดด้ามเลยแบบนี้แนนต้องด่าผมแน่ๆ เพราะมีควยปลอมอันใหญ่อัดเต็มคารูหีอยู่ มันคงจะแน่นสุดๆจนแนนรับไม่ไหว แต่มันกลับผิดคาด ผมกดควยที่สวมปลอกขอบตาแพะยัดตููดแนนทีเดียวมิดด้าม แนนกลับร้องแค่อื้ออือ หันหน้ามามองผมแค่นั้นเอง ทั้งๆที่เมื่อวานพอยัดเข้าหีเข้าตูดแต่ละที แนนจะต้องบอกให้หยุดแช่ไว้ก่อนตลอด นี่ผ่านไปแค่คืนเดียวแนนรับได้ขนาดนี้เลยเหรอ ผมเลยลองสาวเข้าออกแบบยาวๆ จนบางทีควยหลุดออกมาจากรูตูดแล้วกระแทกเสียบเข้าจนมิดด้าม แนนก็ไม่มีท่าทีจะเจ็บปวดเลยสักนิด มีแต่ครางอือๆเบาๆในคอ ทั้งๆที่ผมเองรู้สึกว่ามันรัดหัวควยแน่นมาก เพราะอีกรูมันมีควยปลอมอัดเต็มรูอยู่ ผมลองเอามือขยับควยปลอมเข้า-ออกดู เผื่อหีแนนจะมีน้ำเงี่ยนทำให้มันขยับได้บ้าง มันก็ยังไม่ยอมขยับ เลยจับแนนคุกเข้ากับพื้นให้ควยปลอมเสียบหีคาเด่ แล้วผมก็นั่งคร่อมก้นแนน จับแนนเย็ดตูดท่าหมา มือก้คอยดึงหัวแนนให้หันหน้ามองไปทางกล้องที่ผมตั้งไว้ ดูแล้วได้อารมสุดๆ ผมเร่งสาวกระแทกอยู่สัก10นาทีก็ไม่ไหว ชักควยออกมารีดน้ำแตกใส่หลังแนน แนนเองก็หันมามองผมรีดน้ำจนหมดแล้วก้มมาดูดเลียทำความสะอาดให้ ก่อนจะไล่ให้ผมไปทำงานได้แล้วจะนอนต่อ ผมเองก็งงๆ ปกติถ้าเย็ดตูดแนนแล้วจะไม่ยอมดูดควยให้เด็ดขาด ผ่านไปแค่คืนเดียว แนนมีอะไรให้ผมแปลกใจตลอด ผมเลยเก็บโทรศัพท์หยิบถุงยางขอบตาแพะติดมือไปอีก2อัน แล้วแต่งตัวรีบไปทำงาน พอถึงที่ทำงานเจอหน้าเฟรินผมก็ยิ้มๆ ถามเฟรินว่าวันนี้ว่างมั้ย เฟรินมองหน้าผมแปปนึง แล้วทวงถามถึงสัญญาเก่ากับผมทันที ผมบอกโอเครแล้วบอกว่า วันนี้มีพิเศษนิดนึง เฟรินยิ้มหน้าบานบอกเดี๋ยวให้แฟนมารับมืดๆ ผมก็โอเคร พอช่วงเที่ยงผมทักไลนไปหาแนนก็ไม่ตอบ เลยทักไปหาช่าง ช่างบอกออกมาทำงานแล้วเย็นๆกลับ แนนนอนอยู่ห้องคนเดียว ผมเลยถามว่าควยปลอมหลุดออกจากหีแนนรึยัง ช่างบอกว่าหลุดแล้วนะ ไม่รู้ว่าแนนทำไง ก็เลยถามเมื่อคืนเป็นไงบ้าง นอนกันกี่โมง สนุกมากป่าว ช่างบอกเกือบตี4ละมั้ง ถ่ายไว้ในกล้องที่ห้องนั่นละ ลองเปิดดู ผมเลยเออๆออๆไป บอกเย็นเดี๋ยวแวะเข้าไป ช่างก็บอกเครๆ พอเย็นเลิกงานผมก็ทักแนนไปว่าจะกินอะไรมั้ยจะได้ซื้อเข้าไป แนนก็ไม่ตอบอีก ผมเลยพาเฟรินไปกดที่ม่านรูดที่ไปบ่อยๆ แต่รอบนีเล่นเอาเฟรินจับผมนอนกดกับที่นอนแล้วขึ้นเอาหีแนบหน้าให้ผมเลียทันที บอกผมว่าเลียหีให้น้ำแตกใส่หน้าเลยนะ ผมก็จัดให้อย่างเต็มที่ แต่พอเฟรินโดนควยที่ใส่ขอบตาแพะเข้าไปก็ร้องครางซะเสียงดังจนเด็กคุมห้องต้องเข้ามาเคาะประตูถาม ผมเลยให้เฟรินนุ่งผ้าเช็ดตัวสั้นๆ ที่ปิดหีปิดนมแทบไม่มิด ออกไปบอกน้องว่าขอโทษทีเสียงดังไปหน่อย น้องก็มองตาโตตั้งแต่หน้ายันขา พอเห็นน้ำหีที่ไหลยาวเป็นทางไปจนถึงน่องก็พยักหน้าอืมๆ เข้าใจ (เจอขอบตาแพะเข้าไปร้องลั่นทุกราย)เฟรินบอกรูหียังเสียวขนาดนี้ ถ้ารูตูดจะเสียวขนาดไหน ผมเลยจัดให้ทันที เล่นเอาเฟริมร้องครางมือขย้ำดึงผ้าปูที่นอนแทบขาด พอเสร็จผมก็ไปส่งเฟรินที่ห้างก่อนจะรีบไปหาแนน พอไปถึงห้องก็ไม่มีใครอยู่ห้องเลยเปิดกล้องเซพข้อมูลลงคอมผมไว้ คิดว่าแนนคงจะไปหาอะไรกินใกล้ๆเลยว่าจะลงไปถามยาม พอลงมาก็ไม่เห็นมียามอยู่เลยเดินเรื่อยๆไปทางสระว่าน้ำ ก็เห็นว่าปิดไฟหมด พอทำท่าจะเดินกลับได้ยินเสียงซี๊ดๆ ครางเบาๆมาจากทางด้านริมกำแพงหลังห้องปั๊ม ผมเลยค่อยๆย่องไปดู ภาพที่เห็นคือ หลังของลุงยามแก่ๆ ที่กำลังซอยควยใส่ใครสักคนอยู่ ด้านหน้าก็มียามหนุ่มอีกคนกำลังเอาควยยัดปากสาวคนนั้นไว้ ผมเองก็ไม่กล้าเดินเข้าไปดูว่าเป็นใครกลัวพวกนั้นจะรู้ตัว เลยได้แต่แอบดูรอกะจังหวะที่มันเปลี่ยนท่ากันจะได้รู้ว่าเป็นใคร (ใจคิดอย่าให้เป็นแนนเล้ย เพราะเท่าที่รู้ลุงแกขี้มาวขาเหล้าขาว ไอ้ยามหมุ่มหน้าสิวปุนี่ก็สายขี้ยาชัดๆ) สักพักลุงก็บอกว่าไม่ไหวแล้วอีคนสวยแล้วก็ร้องอ้ากๆออกมากดตูดแช่ไว้ ไอ้ยามหนุ่มก็รีบบอกโหลุง แตกในรูหีทำไมละ หีอีนี่ยิ่งหลวมๆอยู่ แล้วผมจะเย็ดมันมั้ยเนี่ย ก่อนจะไล่ลุงออกไปแล้วประกบแทนที่ ยามหนุ่มบ่นๆก่อนจะเริ่มซอยควยได้ไม่กี่ทีก็บ่นลุงหนักอีกว่า น้ำควยลุงนี่เหม็นชิบหาย เคยล้างควยบ้างป่าววะลุง ลุงก็เดินเอาควยที่เพิ่งน้ำแตกยังมีน้ำเปียกอยู่ไปให้สาวคนนั้นดูดต่อ ก็บอกว่ากูไม่ได้เย็ดใครมานานเลยไม่ค่อยได้ล้างควยเท่าไหร่ เป็นปีละเพิ่งได้เย็ดอีคนสวยนี่ละ กลิ่นมันเลยออกมามากไปหน่อย ยามหนุ่มบ่นต่อแล้วทำท่ายึกยักที่ตูดอยู่พักนึงก็ซอยควยใหม่ แล้วบอกว่าเออรูนี้ค่อยแน่นน่าเย็ดหน่อย ลุงแกทำท่าก้มไปมองพอรู้ว่าโดนเย็ดตูด ก็บอกว่าอีหนูคนสวย มึงนี่ร่านสุดๆเลยวะพอผัวไม่อยู่แอบมาให้พวกกูเย็ดสดๆแบบนี้ สะใจกูดีชิบหาย แถมยังเย็ดได้ทั้งหี ทั้งตูดทั้งปาก แบบนี่มึงต้องมาให้พวกกูเย็ดบ่อยๆนะ จะได้ล้างควยรอ ผมมองดูเห็นสาวพยักหัว ครางอืมๆ (สงสัยตกลงยอมมาให้เย็ดอีกละมั้ง) สักพักยามหนุ่มก็เร่งจับก้นกระแทกจนเสียงดังออกมาถึงข้างนอก ปับๆ ปับๆ ผมเองก็กลัวคนอื่นได้ยินเลยหันซ้ายหัวขวาดู ว่ามีใครอยู่แถวนี้รึเปล่า แล้วมันก็ร้องอ้ากๆ กดตูดแช่ไว้แตกในไปอีกคน ผมก็รีบมานั่งลุ้นต่อเพราะอยากจะเห็นหน้าสาวคนนี้มาก พอมันชักควยออกมาจากรูตูดเสร็จ ก็จับตัวสาวพลิกหันหน้ามาแล้วเอาควยยัดปากทันที ผมพยายามมองหน้า แต่มันก็ไม่เห็นโดนยามหนุ่มบังอยู่ เลยไม่รุ้ว่าเป็นใคร รู้แต่ว่าน้ำควยที่คารูหีรูตูดไหลหยดแหมะลงบนพื้นเป็นกอง ยามหนุ่มบอกเมื่อกี้กุว่ากุเห็นรถผัวมึงมาแล้วนะ ขึ้นห้องไปแวปๆ มันเลยบอกให้สาวคนนั้นรีบตามขึ้นห้องไปแล้วอีกชม.ค่อยลงมาให้มันเย็ดอีกที มันขอพักก่อน แล้วบอกว่าต้องมาให้เย็ดด้วย ไม่งั้นรูปที่มึงเย็ดกันในน้ำเมื่อคืนนี้ หลุดแน่ๆ ผมได้ยินถึงกับหน้าซีด เพราะเมื่อเช้าผมเห็นเสื้อผ้าเปียกน้ำวางอยู่ในห้องน้ำ ว่าจะถามแนนก็ไม่ได้ถาม สาวก็ตอบว่าเออๆรู้แล้ว จากเสียงที่ฟังผมก็ว่าใช่แนนแน่นอน ผมเห็นมันรีบแต่งตัวเหมือนจะปล่อยให้สาวคนนั้นออกมาเลยรีบกลับขึ้นห้องทันที นึกในใจ ที่สาวคนนั้นใส่อยู่คือชุดกระโปรงสีฟ้าๆ ผมนั่งรออยู่สักพักแนนก็เปิดประตูห้องเข้ามา เห็นผมนั่งดูคอมอยู่ก็ตกใจ ถามว่ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ แล้วรีบเข้าห้องน้ำไป พอผมเห็นแนนก็เซ็งเสียความรู้สึก นั่งถอนหายใจยาวๆอยู่พักนึง เพราะชุดที่แนนกำลังใส่อยู่.....คือ...ชุดกระโปรงสีฟ้า.......

wantswing555

ไปกันใหญ่แล้วแนน จัดหนักจัดเต็มกับทุกคนจริงๆ

johnywalker

น้องแนนไม่ได้มั่วนะ แต่ทั่วถึง
ล่อตั้งแต่ ผจก.ยันช่าง แล้วนี่ไปเอากับยามอีกแล้ว
ต่อไปคงเหมาทั้งตึกแหละ

devilzoa

amtorff73

น้องแนนนี่หนักแล้วครับ ยิ่งกว่าไปทั่วอีกนะเนี่ย

conx96857

เจอยามแบล็คเมอีก สงสัยเดียวเรียกเพื่อนมารุมแน่ๆ

26916